Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> Zai Zai's Lover Home 15 Apr 07...Wish To See Your "L-O-V-E" @ TW..."Zai Zai"....<<{แตกประเด็นจาก C5310200}

flower...สวัสดี พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ ช่วงสงกรานต์นะคะ...flower
    เป็นอย่างไรกันบ้างคะ สาวๆไปเที่ยวสงกรานต์เป็นไงบ้าง..

..ช่วงนี้ประธาน CEO ของบ้านเจ้าไจ๋ ก้อทำงานทุกวันนะคะ
    ทั้งงานราษฎร์ งานหลวง..ตอนนี้ก้อได้ข่าวว่า
    เตรียมตัวสำหรับ conert ใหญ่ที่จะมีขึ้นในวันอาทิตย์(วันที่ 22)หน้าร่วมกับพี่ๆ F3
    นั่นคือ Concert ในโครงการการท่องเที่ยวของไต้หวัน "Wish to see you"..ค่ะ

โดยนอกจากจะมี concert แล้ว ยังจะมีละครที่เป็น spot ของการท่องเที่ยวออกมาเป็นตอนๆ
    และมีหนุ่มไจ๋ กับพี่ๆ F3 เล่นด้วยค่ะ และจะออกอากาศให้ดูกันอีกนะคะ

ส่วนงานวันที่ 22 หลังเลิกงาน ไจ๋มีกิจกรรมดีๆให้แฟนๆของเค้าด้วยค่ะ
    คือจะมีผู้โชคดี ที่เป็นสมาชิกของ V.I.C จะได้ร่วมทานอาหารค่ำ dinner กับไจ๋หลังจาก concert อีกนะคะ
    อิดส์สาวที่โชคดี ได้ไปดู concert แล้ว ยังโชคดี ได้ไปทานข้าวกับไจ๋อีก..

..นอกจากนี้ งานของไจ๋เองนะคะ
    ช่วงนี้ไจ๋เพิ่งอัดเพลงประกอบละคร Delicious Relationship เสร็จไป เมื่อ 2 วันก่อนค่ะ เป็นแนว pop & ballad ค่ะ
    และเจ้าตัวก้ออกมาบอกว่า คงจะได้ฟังกันประมาณช่วงเดือนกันยายน พร้อมๆกับละคร Delicious เริ่มออนแอร์นั่นเองค่ะ

..ส่วนอัลบั้มเดี่ยวของตัวเองนั้น มีการแก้ไขเพิ่มเติมอยู่เรื่อยๆค่ะ
    ตอนนี้ไจ๋ทำงาน เข้าห้องอัดทุกวัน ตอนนี้กำลังคิดจะลองเอาเพลง rap เข้ามาด้วย
    แต่ยังอยู่ในการตัดสินใจค่ะ..ว่าจะ work มั้ยเอ่ย..
    และกำหนดออก อาจจะเป็นประมาณสิ้นปีนะคะ..สาวๆเตรียมเก็บตังค์รอกันได้เลยค่ะ..^__^...

..ปีนี้ไจ๋ให้สัญญาเองนะคะ ว่าจะตั้งใจทำงาน..
    ออกผลงานให้แฟนๆเยอะๆ และจะออกพบปะแฟนๆ
    ตามประเทศต่างๆให้มากขึ้น..ยังไงก้ออย่าลืม ไท่กั๋ว นะไจ๋....

เราๆสาวไท่กั๋ว ที่รักและสนับสนุน ชื่นชมในตัวไจ๋ ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจไจ๋กันต่อไปนะคะ..
    ยังไงก้ออย่าลืมสนับสนุนในบ้านเราก่อน คือ..
    อย่าลืมติดตามตม "Silence..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว" ทุกคืนวันศุกร์ เวลา 4 ทุ่มครึ่งนะคะ..^__^...

พลุ...Let's Support Zai Zai Together ค่ะพลุ

แก้ไขเมื่อ 15 เม.ย. 50 00:32:28

จากคุณ : Orange_vic - [ วันเถลิงศก (15) 00:00:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom