Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมถูกหลอกให้รักแล้วจากไป... จะร้องเพลงอะไรดี

ความรู้สึกถูกทิ้งนี่ ไม่เจอกับตัวก็ไม่มีวันซึ้งเลยแฮะ..

มีคนเข้ามาในชีวิตของผม มาสร้างรอยยิ้ม มาทำให้โลกเป็นสีชมพู เขาดีกับผมทุกอย่าง

และในวันหนึ่ง เขาก็หายไป
    ..................................

มารู้ทีหลัง เป็นเพราะถ่านไฟเก่าของเขานี่เอง
    มันครุกรุ่นขึ้นมาอีกที

เขามาเพื่อให้เราคลายเหงา..
    เอ่ ..แล้วเราเป็นตัวอะไรหว่า หลอกให้รักแล้วจากไป
    มิหนำซ้ำ มารู้ทีหลัง เขาก็ไม่ได้รักเราจริงๆอย่างที่แสดงออกมา

เลยอยากขอร้องให้พี่ๆ ในห้องนี้ช่วยคิดทีว่า เพลงอะไรบ้างที่เกี่ยวกับการหลอกให้รักแล้วจากไป หรือการให้ความหวังแล้วก็ไป อะไรเทือกๆนั้นน่ะครับ ช่วยคิดทีนะครับ ขอบคุณมากๆ สำหรับน้ำใจครับ T.T

จากคุณ : Antonymer - [ 16 เม.ย. 50 18:30:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom