Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> Zai Zai's Lover Home 18 Apr 07...Wish To See Love..Wish To See Heart..<<{แตกประเด็นจาก C5319698}

flower...สวัสดี พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ กับวันเริ่มต้นทำงานเต็มๆกันอีกครั้งนะคะ...flower

..ตอนนี้ ประธาน CEO ของบ้าน เร่งทำงาน เข้าห้องอัดเพลง
    และซ้อม concert แทบทุกวันนะคะ เพื่อเตรียมตัวกับงานค่ะที่ใกล้เข้ามานะคะ
    ก้อเพราะว่าอีกไม่กี่วัน จะมี concert ใหญ่ของไจ๋ ร่วมกับพี่ๆ F3 ที่จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 22 นี้
    นั่นคือ Concert ในโครงการการท่องเที่ยวของไต้หวัน "Wish to see you"..ค่ะ

มากไปกว่านั้น หลังเลิกงานวันที่ 22 ไจ๋มีกิจกรรมดีๆให้แฟนๆของเค้าด้วยค่ะ
    คือจะมีผู้โชคดี ที่เป็นสมาชิกของ V.I.C จะได้ร่วมทานอาหารค่ำ dinner กับไจ๋อีกนะคะ
    และ ต่อเนื่องไปอีก ทางการท่องเที่ยวไต้หวัน จะมีละครที่เป็น spot ของการท่องเที่ยวออกมาเป็นตอนๆ ออกอากาศให้ดูกันอีกนะคะ

..ส่วนงานช่วงนี้ ไจ๋เพิ่งอัดเพลงประกอบละคร Delicious Relationship เสร็จไป
    ซึ่งจะได้ฟังกันประมาณช่วงเดือนกันยายน พร้อมๆกับละคร Delicious เริ่มออนแอร์ค่ะ

..ส่วนอัลบั้มเดี่ยวของไจ๋ ก้อเข้าห้องอัดทุกวัน เพื่อพูดคุยกับโปรดิวเซอร์
    ให้งานออกมาตรงตามใจ ที่ไจ๋ต้องการมากที่สุดนะคะ
    สำหรับอัลบั้มชุดนี้ ไจ๋ตั้งใจมากๆ เพราะว่าเค้าบอกว่า งานเพลงของเค้าจะต้องดีขึ้น
    ซึ่งอาจจะออกประมาณสิ้นปีนะคะ..สาวๆเตรียมเก็บตังค์รอกันได้เลยค่ะ..^__^...

..ปีนี้ไจ๋ให้สัญญาเองนะคะ ว่าจะตั้งใจทำงาน..
    ออกผลงานให้แฟนๆเยอะๆ และจะออกพบปะแฟนๆ
    ตามประเทศต่างๆให้มากขึ้น..

เราๆสาวไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจไจ๋ และสนับสนุนไจ๋กันต่อไปนะคะ..
    อย่าลืมติดตามชม "Silence..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว" ทุกคืนวันศุกร์ เวลา 4 ทุ่มครึ่งนะคะ..^__^...

พลุ ...Let's Support Zai Zai Together ค่ะ พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 18 เม.ย. 50 09:25:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom