Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> Zai Zai's Lover Home 20 Apr 07..Give Smile with Your Love...<<{แตกประเด็นจาก C5328090}

flower...สวัสดี พี่ๆน้องๆสาวๆบ้านไจ๋ กับวันศุกร์ วันสุดท้ายของสัปดาห์กันนะคะ...flower
    อาทิตย์นี้ สาวๆบ้านเราเป็นไงบ้างคะ งานหนักรึป่าว
    ที่แน่ๆวันนี้ คงเตรียมตัวรอดู เหว่ยอี้กันแน่นอนเลยใช่มั้ยคะ...^___^...

...วันอาทิตย์นี้แล้วสินะคะ(22 Apr)ที่ ไจ๋ และ พี่ๆ F3 จะมี concert ใหญ่ร่วมกันที่ไต้หวัน
    ภายใต้การโครงการของการท่องเที่ยวไต้หวัน "Wish to see you"..

..โดยงานนี้ บรรดาแฟนๆของทั้ง 4 คน ก้อรออย่างใจจดใจจ่อที่จะได้เห็น พวกเค้า 4 คนอีกครั้งบน concert นะคะ
    ยังไงสาวๆบ้านเราอย่าลืมมาเอาใจช่วย ไจ๋ และ พี่ๆ F3 กันนะคะ...^^
    ..ยิ่งไปกว่านั้นนะคะ สำหรับแฟนๆของไจ๋ หลังเลิกงานวันที่ 22 ไจ๋มีกิจกรรมดีๆให้แฟนๆของเค้านะคะ
    ก้อคือจะมีผู้โชคดี ที่เป็นสมาชิกของ V.I.C จะได้ร่วม dinner กับไจ๋อีกนะคะ..
    ..ส่วนช่วงนี้นะคะ ประธาน CEO ของบ้านเรา นอกจากconcert ที่จะถึงนี้แล้ว

ช่วงนี้ไจ๋งานยุ่งทุกวันนะคะ ทั้งอัลบั้มเดี่ยวของตัวเอง ซึ่งต้องเข้าห้องอัดทุกวัน เพื่อพูดคุยกับโปรดิวเซอร์
    เพราะไจ๋เองอยากให้งานออกมาดีที่สุด เพื่อแฟนๆของเค้านะคะ
    กำหนดออกแว่วๆว่าประมาณสิ้นปีนะคะ..ยังไงสาวๆอย่าลืมมาให้กำลังใจไจ๋ ด้วยนะคะ..^__^...

..ส่วน Delicious Relationship นั้น ไจ๋เพิ่งอัดเพลงประกอบละคร เสร็จไป...
    ซึ่งจะได้ฟังกันประมาณช่วงเดือนกันยายน พร้อมๆกับละครเริ่มออนแอร์ค่ะ

นอกจากนี้ ไจ๋ยังต้องออกรายการบางรายการด้วยค่ะ เช่น Kang Xi Lei Li เมื่อวันก่อน กับ Vanness นะคะ...
    และยังเกือบจะทุกวันไจ๋ยังมา Chat กับแฟนๆ ทุกวันที่ V.I.C ไม่ก้อ พลังไจ๋ด้วยนะคะ...

เราๆสาวไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจไจ๋ และสนับสนุนไจ๋กันต่อไปนะคะ..
    อย่าลืมติดตามชม "Silence..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว" ทุกคืนวันศุกร์ เวลา 4 ทุ่มครึ่งนะคะ..^__^...

ติดตามอ่านข่าวสาร ของไจ๋ ได้ที่นี่นะคะ...^___^...

พลุ ...Let's Support Zai Zai Together.. ค่ะ พลุ

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 50 02:59:52

จากคุณ : Orange_vic - [ 20 เม.ย. 50 02:59:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom