Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีแฟนเพลงวง Dragonforce ในห้องนี้บ้างไหมครับ

กำลังจะมาเล่นคอนเสิร์ตบ้านเราพอดี.. 25 may 2007นี้
    อยากจะไปดู..แต่ไอ้ผมก็เคยฟังไม่กี่เพลง..เลยอยากหาซื้อมาฟังบ้าง

ไม่ทราบว่าซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ..เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปไหนเลย.. วันนั้นไปดูที่music-one เมเจอร์รัชโยธินก็ไม่เจอซะด้วย..แล้วราคาเท่าไหร่..มีครบ 3 อัลบั้มเลยหรือเปล่า.. ขอบคุณครับ..

ปล. ใครเล่น through the fire and flame จบแล้วบ้างครับ.. แนะนำเทคนิคกันหน่อย..ปั่นไม่ทัน..ยิ่งตรง tapping เนี่ย..เหอะๆ..เทพจริงๆ ^^"

จากคุณ : missingdejavu - [ 24 เม.ย. 50 00:14:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom