Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[[VCC]] V DUBB kingdom ก้าวต่อไปกับตารางงานท่วมท้น SH - HK [[รายละเอียดติดต่อในกระทู้จ๊ะ]]{แตกประเด็นจาก C5358145}

สวัสดีค่ะ แจ้งข่าวตารางงานคุณแวนกันต่อไป คุณเธอเล่นเดินสายชดเชยที่หายหน้าไปถึงห้าปี กับตารางงานสุดยุ่งเหยิง ต่อจากไทเป ป้ายหน้า เซี่ยงไห่คับ

Next stop - SH!!!!

คุณแวนจะทำการจัดงานแจกลายเซ็นต์ที่เซี่ยงไห่ในวันที่ 19 พฤษภาคม เวลา 17:00 - 18:30 ค่ะ

ตอนนี้ VIFC ได้ทำการติดต่อประสานงานสำหรับการเข้างานแล้วนะคะ หากท่านใดสนใจ รบกวนลงชื่อและอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมที่

http://vannesswu.org/bbs/viewthread.php?tid=1546&extra=page%3D1

คุณแวนกำลังรอที่จะได้พบทุกคนที่เซี่ยงไห่นะคะ!

thanks to xiao_pa @ VIFC for sharing

อีกเรื่อง

แวะมาแจ้งสำหรับวันพรุ่งนี้นะคับ

นัดรับซีดี V DUBB ที่ สยามเซ้นเตอร์

เวลา 13.30 - 16.30น.
    ที่ Food Center - Food for Fun ชั้น 4 Siam Center  

ติดต่อ 086-9779-074 แมวจรจัดค่ะ

** ถ้าโทรมาตอนนี้ หรือเช้านี้แล้วไม่ติด อย่าสงสัยหรือคิดว่าหนูแมวชิ่งนะคะ มือถือมันเป็นอะไรมะรุ เพิ่งพังไปตะกี้นิเอง เด่วสักเที่ยงปุ้งนี้จะไปตบมือถือเพื่อนมาใช้ยังไง ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ**

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 50 22:20:58

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ค. 50 14:50:04

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : แมวจรจัด - [ 2 พ.ค. 50 14:43:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom