Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[[VCC]] V. DUBB KINGDOM :: The King of Stage is now in <<SH>>{แตกประเด็นจาก C5369861}

กลับมาพยายามแตกบ้านอีกทีตามสัญญาค่ะ

อย่างที่บอกไว้ ตอนนี้คุณแวนอยู่เซี่ยงไห้นะคะ งานคงจะเสร็จแล้วตอนนี้ รอคอยน้องหงษ์น้อย ฯมาเล่าเด้อ อิอิ

หลังจากงานเซี่ยงไห้ เป้าหมายต่อไปของคุณแวนคือ ฮ่องกงนะคะ ท่านที่สามารถไปให้การสนับสนุนคุณแวนได้ เรามีข้อพึงระวังสำหรับท่านสองอย่างค่ะ

1. ซีดีที่ท่านจะนำไปให้คุณแวนเซ็นต์จะต้องเป็นเวอร์ชั่นฮ่องกงที่มี PASS เข้างานอยู่ด้วยเท่านั้นนะคะ อย่าลืมสอบถามร้านให้แน่นอนก่อนเด้อ

2. เทียบกับงาน scandal แล้ว จะ "ไม่มี" การขายซีดีหน้างานนะคะ และอีกอย่าง amp ไม่มีร้านขายซีดีในห้างด้วย ดังนั้นแล้ว กรุณารีบซื้อก่อนเข้างานเด้อ

หากมีปัญหาสงสัย สอบถามหนูแมวได้ตลอดนะคะ ยินดีจะประสานงานหาคำตอบให้ค่ะ

แต่งานนี้หนูแมวไม่ได้ไปนะคะ เพราะว่าตอนนี้กำลังเร่งส่งธีสิส และสอบปลายภาค รวมทั้งหมดตัวกับเงินไปเยอรมันเลี้ยว ขี้แง

รูปที่เซี่ยงไห้ทั้งหมด ป้าบองและทวดมาแปะไว้บ้านเก่า รบกวนแวะไปเยี่ยมชมนะคะ

ขอบคุณป้าๆไว้ด้วยคั้บ

ชอบรูปนี้ My king of stage!!

จากคุณ : แมวจรจัด - [ 19 พ.ค. 50 21:00:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป