Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> Zai Zai's Lover Home 21 May 07 : Sunshine in Every Heart..<<{แตกประเด็นจาก C5416521}

flower....สวัสดี วันใหม่ เช้าวันจันทร์ที่สดใสนะคะ ทุกๆคน..flower
    สาวๆบ้านไจ๋ ช่วงนี้เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย..สบายดีกันรึป่าวคะ
    ตอนนี้ น้องๆ หลายคนก้อเปิดเทอมกันไปหมดแล้วนะคะ
    ยังไง ก้อสู้ๆนะคะ พี่ๆน้องๆ บ้านไจ๋ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ
    ส่วนพี่ๆที่ทำงาน ก้อขอให้สู้ๆ กับการทำงาน และ การเรียนนะคะ..

...สำหรับเจ้าไจ๋ของพวกเรานั้น หมู่นี้ก้อซุ่มทำงานของตัวเองอย่างหนักนะคะ
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ก้อเข้าห้องอัดทั้งอาทิตย์
    เห็นบ่นๆ ว่าเครียดอยู่มากๆเหมือนกันค่ะ คิดถึงแฟนๆค่ะ
    ส่วนงานอย่างอื่น ช่วงนี้ไจ๋ก้อทำต่อไปเรื่อยๆนะคะ
    และกำลังจะเริ่มถ่ายละคร โปรโมทการท่องเที่ยว "Fruit Tear" ค่ะ

ยังไง ช่วงนี้ไจ๋ทำงานทุกวันนะคะ สาวๆบ้านเราก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ
    และก้ออย่าลืมให้กำลังใจตัวเองไปพร้อมๆกันด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ...^______^....

...ส่วนบ้านเรา เหว่ยอี้ ก้อเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆนะคะ
    พวกเราอย่าลืมมาเป็นกำลังใจ ให้เหว่ยอี้ และ เซินเซินกันนะคะ
    ทุกวัน ศุกร์ 4 ทุ่มครึ่ง กับ "Silence ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว" ค่ะ

...ยังไงอย่าลืมดูแลรักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ...

พลุ "Let's Support Zai Zai Together" ค่ะ.. พลุ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 50 03:17:18

จากคุณ : Orange_vic - [ 21 พ.ค. 50 03:15:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom