Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คุณคิดว่า ห้องแจ๊สพันธ์ทิพย์ ในความรู้สึกที่ได้เจอมาเป็นอย่างไร

เป็นกระทู้ล่อเป้าเอามากมาก แต่มีเหตุครับ

สืบเนื่องจากความคะนองนาของผมในกระทู้ก่อน
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C5452576/C5452576.html#25

นี่เลยจึงเป็นที่มาของกระทู้นี้

อยากให้พี่น้องที่เคยเล่นห้องนี้มาแสดงความรู้สึกกันหน่อย ไม่มากก็น้อยกับห้องแจ๊สแห่งนี้ว่า คุณคิดอย่างไรกับมัน

ดี ชั่ว มาเฟียไปหรือเปล่าหรือพวกมาลากไป สนุกสนาน ไร้สาระ บ้าบอ หรือมีสาระเกินไปจนรับไม่ได้ หรืออื่นที่ผมนึกไม่ถึง

คนเก่าคนใหม่ คนไม่สนิท คนไม่คุ้นเคย หรืออยากแสดงความเห็นในเชิงบวกและด่าทอ ขออัญเชิญท่านรวมถึงอ้ายวู้ดดี้ด้วย(ผมขอไปหาธูปมาจุดอัญเชิญหน่อย)

มีล็อกอิน ไม่มีล็อกอิน ถือว่าเท่ากัน อย่าอาย อย่ากั๊ก กรุณาจริงใจหน่อย

บิลว์กันขนาดนี้แล้ว มากันหน่อยครับ พี่น้อง............

ปล.ผมไม่ใช่มาเฟีย ผมไม่ใช่ผู้มีอิทธิพล แต่ถ้าทำให้ผมเจอใครสักคนที่ใช่

เออ......อ เป็นก็ได้วะ 555+

จากคุณ : นายกลางคืน - [ 2 มิ.ย. 50 00:02:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom