Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> Zai Zai's Lover Home 5 June 07: ขอให้ความรีกที่เกิดขึ้นมานั้น..เป็น "รัก" นิรันดร์...<<{แตกประเด็นจาก C5466524}

flower...สวัสดี พี่ๆน้องๆ สาวบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ..flower
    เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย..ช่วงนี้ตัวเอง วุ่นๆหัวฟู
    เลยทำให้ห่างหายการเปิดบ้านไปนาน..^___^...
    แต่ก้อยังมีน้องๆพี่ๆ staff แวะเวียนกันมาช่วยกันเปิด
    และทักทายกันนะคะ...

...ตอนนี้ รร. และ มหาวิทยาลัย ก้อเปิดกันหมดแล้วนะคะ
    สาวๆที่ทำงานก้อต้องตั้งหน้าตั้งตาทำงานกันต่อไปนะคะ นี่ก้อกลางปีแล้ว สู้ๆค่ะ
    แถมหมู่นี้อากาศบ้านเราเปลี่ยนแปลงบ่อยๆนะคะ สาวๆบ้านไจ๋ระวังรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ

...ในอาทิตย์นี้ ก้อเหลืออีกไม่กี่วันแล้ว???...
    ก้อจะถึงวันเกิดพ่อตัวดี CEO ของบ้านนะคะ ในวันเสาร์ที่ 9 ที่จะถึงนี้ค่ะ
    โดยในปีนี้ จะเป็นวันคล้ายวันเกิดปีที่ 26 ของไจ๋นะคะ
    ..ยังไงปีนี้ เราๆบ้านไจ๋ คนรักไจ๋ และ แฟนไจ๋ ก้อขออวยพรให้ไจ๋มีความสุขมากๆ
    สุขภาพร่างกาย และ สุขภาพใจ แข็งแรง ปลอดภัย และเป็นที่รักของทุกคนตลอดไปนะคะ
    และปีนี้ไจ๋เองมีกิจกรรมพิเศษมอบให้กับแฟนๆนะคะ
    ไจ๋จะจัดงานวันเกิด กับแฟนๆด้วยค่ะ โดยไจ๋ให้สมาชิกใน V.I.C ที่เป็นชาวไต้หวันส่วนใหญ่ สามารถลงชื่อ
    และจะทำการคัดเลือกคนไปร่วมงานวันที่ 9 นี้ค่ะ
    โดยในงานจะเป็นบรรยากาศงานเลี้ยงกันเอง ไม่กี่คน
    มีการรับประทานอาหาร และการร้องคาราโอเกะ ร่วมกันด้วยนะคะ
    ยังไงก้อเอาใจช่วยแฟนไจ๋ที่โชคดีทุกคนด้วยนะคะ...

..ส่วนงาน Fan Meeting in Shanghai ของ V.I.C
    ซึ่งเป็นการพบปะแฟนๆของไจ๋ ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 23 เดือนนี้
    ก้อใกล้เข้ามาแล้วเช่นกันนะคะ ก้อต้องติดตามกันต่อไปค่ะ

...ตอนนี้ งานทั่วไปของไจ๋นะคะ ไจ๋ก้อยังทำงานเข้าห้องอัดอยู่เรื่อยๆนะคะ ช่วงนี้คงงานไม่ค่อยเยอะค่ะ

..ละคร Delicious Relationship หรือชื่อใหม่ "Fairy Taler Romance" เอง..
    ก้อเพิ่งไปโปรโมท และมีงาน Press Conferrence ที่ปักกิ่งมานะคะ
    ก้อจะมีกำหนดฉายในระยะเวลาอันใกล้นี้ค่ะ

ส่วนหนัง Linger ไม่กี่วันที่ผ่านมา ก้อมี poster หนังออกมาให้ดูแล้วนะคะ ยังไง ก้อติดตามดูกันต่อไปนะคะ

..แต่ที่แน่ๆค่ะ ทุกคืนวันศุกร์ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจ เหว่ยอี้ กับ เซินเซิน ใน "Silence : ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว" กันนะคะ ทุกวันศุกร์ 4 ทุ่มครึ่ง ช่อง 3 ค่ะ..

...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ค่ะ

จากคุณ : Orange_vic - [ 5 มิ.ย. 50 02:01:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom