Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 14 June 07 : ก็ด้วยรัก ที่ยังคงอยู่..รับรู้ด้วยหัวใจ..<<{แตกประเด็นจาก C5489964}

flower ..สวัสดี พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ และผู้มาเยี่ยมเยือนบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ..^____^...flower
    เป็นอย่างไรกันบ้างเอ่ย ช่วงนี้ วุ่นกะงานกับการเรียนกันรึป่าวคะ..

..ฝ่ายของเจ้าบ้านเรานั้น ก้อเพิ่งจะผ่านพ้นวันเกิดปีที่ 26 ของตัวเองไป เมื่อวันเสาร์ที่ 9 ที่ผ่านมานะคะ
    และเจ้าไจ๋เองก้อได้จัดงานวันเกิดให้กับตัวเองและเชิญแฟนๆมาร่วมงานด้วยนะคะ
    งานนี้สาวๆที่ไปร่วมงาน ก้อหอบเอาความสุขกลับบ้านมาเต็มๆค่ะ
    อย่างไรก้อตาม ไจ๋ก้อให้สัญญากับแฟนๆแล้วนะคะ
    ว่าจะตั้งใจทำงานต่างๆออกมาให้ดีที่สุด..และจะทำงานให้แฟนๆอย่างเต็มที่นะคะ

งานในอนาคตต่อไปของเจ้าไจ๋นะคะ ต่อจากนี้อีกไม่กี่วัน
    ก้อจะมีงาน "Fans Meeting in Shanghai ของ V.I.C " นะคะ
    จะจัดขึ้นในวันที่ 23 มิถุนายน ที่จะถึงนี้ค่ะ ยังไงก้อมาลองติดตามดูกันค่ะ

และเมื่อวานนี้ update ล่าสุด เจ้าไจ๋บอกว่า อัดเพลงในอัลบั้มชุดที่ 3 ของตัวเองเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ
    มีทั้งหมด 10 เพลง มีทั้งร้องและเต้น ในอัลบั้มชุดนี้นะคะและเพิ่มเพลงพิเศษ มาอีก 1 เพลง
    โดยตัวไจ๋เองบอกว่า เพลงพิเศษนี้ลองให้แฟนๆทายกันดูว่าเป็นเพลงภาษาอะไรนะคะ..
    และกำหนดออกอัลบั้มนี้ คือ เดือนตุลาคมนี้นะคะ สาวๆจะได้ฟังเสียงไจ๋กันแล้ว
    เตรียมเก็บตังค์ ทุบกระปุกกันได้ ตั้งแต่วันนี้นะคะ...^___^...

..ส่วนละครพ่อครัว "Delicious Fairy Tale" นั้น
    ก้อจะมีกำหนดออกอากาศในเดือนตุลาคม พร้อมกับไจ๋ออกเทปนะคะ

..นอกจากนี้ ช่วงปลายปี ไจ๋ยังต้องเดินทางโปรโมทการท่องเที่ยวของไต้หวัน “Wish To See You”
    ณ แดนญี่ปุ่น และ แดนอื่นๆอีกนะคะ ตอนนี้ก้อมีAd ของการท่องเที่ยวไต้หวันตัวแรกออกมาแล้วนะคะ
    ลองหาโหลด และติดตามได้จากบ้านไจ๋เรา เรื่อยๆนะคะ..
    สำหรับหนังใหญ่ของไจ๋ ไจ๋จะมีหนังเรื่องใหม่ อีกเรื่องแล้วนะคะ ติดตามความคืบหน้ากันต่อไปค่ะ
    ส่วน Linger เราก้อคงต้องรอกันต่อไปนะคะ ว่าจะมีกำหนดฉายวันไหน...

..แต่ตอนนี้ บ้านเราก้อมีผลงานไจ๋ให้ดูทุกวันเหมือนกันค่ะ
    นั่นคือ "Silence..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว"..
    มาให้กำลังใจ เหว่ยอี้ และ เซินเซิน กันได้ ทุกคืนวันศุกร์ 4 ทุ่มครึ่ง ช่อง 3 นะคะ..

..สุดท้าย ไม่พูดคำนี้คงจะไม่ได้ พลุ " Let's Support Zai Zai Together" พลุ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 50 09:14:14

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 50 07:34:02

จากคุณ : Orange_vic - [ 14 มิ.ย. 50 07:33:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom