Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอตั้งกระทู้ซ้ำ เนื่องด้วย The Confessions Tour เพื่อนใช้โปรแกรมอะไรในการ COPY DVD The Confessions Tour (อ่านเหตุผลได้)

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า ด้วยความที่กลัวว่าแผ่นจะเป็นรอย และกระตุก จึงขอความเห็นใจจากเพื่อนๆ อีกครั้งหนึ่ง ในการแนะนำโปรแกรมในการ COPY แผ่น DVD เพราะว่าโปรแกรมที่ผมเองได้แนะนำไปนั้น พอผมเอาไฟล์ที่แปลงแล้วไปเล่นในเครื่องเล่นดีวีดี ผ่านสายคอมพาแน้นท์ แล้วมันเห็นรายละเอียดไม่ครบถ้วนเท่า ดีวีดี จริงๆ จริงอยากจะขอเพื่อนๆ อีกครั้งหนึ่ง ช่วย แนะนำโปรแกรมอีกครั้งหนึ่งด้วยคัรบ  ขอบคุณเป็นอย่างมาก

ปล. ไม่ได้ทำเพื่อการค้านะครับ เพียงแค่ว่าไม่อยากให้แผ่นเป็นรอยครับ คือว่าเปิดดูบ่อยนะครับ  อย่ายึดอมแย้มผมนะครับ ไม่ได้มีเจตนาร้ายใดๆ ทั้งสิ้นครับ

ยังรัก และซื้อของแท้เจ๊เหมือนเดิมครับ

จากคุณ : diazipam10 - [ 18 มิ.ย. 50 22:05:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom