CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แฟนเพลงพัดชาครับ ปลื้มเพลงใดของหนูพัดกันบ้าง นอกจากเพลงในอัลบั้มเดี่ยว

ก่อน จากอัลบั้ม ปฏิบัติการเร่ขายฝัน (3 คน)
      เจ้าชายของฉัน จากอัลบั้ม พาวเวอร์พ็อพเกิร์ล (8 คน)
      รักพาเราไป จากอัลบั้ม พาวเวอร์พ็อพเกิร์ล (26 คน)
      คิดหนัก จากอัลบั้ม ดรีมทีม (1 คน)
      ทำให้ใจเต้นแรง จากอัลบั้ม ดรีมทีม (9 คน)
      Destiny จากอัลบั้ม ดรีมทีม (14 คน)
      Give It A Try จากอัลบั้ม Love to Share (4 คน)
      เปลืองค่าโทร จากอัลบั้ม Love to Share (6 คน)
      เพลงอื่นๆ ระบุ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 72 คน

4.17%
     11.11%
     36.11%
     1.39%
     12.50%
     19.44%
     5.56%
     8.33%
     1.39%

ก่อนที่น้องพัดจะมีอัลบั้มเดี่ยวเป็นของตัวเอง ก็ได้ร้องเพลงมาแล้วในหลายๆ อัลบั้ม
    อยากทราบว่า แฟนเพลงน้องพัด ฟังเพลงไหนแล้วปลื้มกันสุดๆ บ้างครับ ทั้งที่ฟังเอาโดนใจ และชื่นชมเทคนิคการร้อง
    หากเพลงใดที่ชอบ ไม่มีในตัวเลือก ก็แนะนำกันมาได้นะครับ

ส่วนตัวชอบเพลง "ทำให้ใจเต้นแรง" ครับ เพิ่งเปิดฟังเมื่อกี้ รู้สึกว่า น้องพัดเหมาะกับการร้องเพลงหวานๆ แบบนี้เหมือนกันนะครับ ให้ไปร้องแบบโชว์พาวอย่างเดียวคงเหนื่อยแย่

ปล. ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยครับ

จากคุณ : absent-minded - [ 20 มิ.ย. 50 06:27:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com