Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 22nd Jun 07 .. Way Back Into Love..<<{แตกประเด็นจาก C5507727}

สวัสดีค่ะ.. พี่ๆน้องๆ ทั้งหน้าเก่าหน้าใหม่ ขาประจำและขาจรทุกท่านนะคะ..
    ถือโอกาสฤกษ์งามยามดี ย่องมาเปิดบ้านรองาน  "Fans Meeting in Shanghai ของ V.I.C
    ซึ่งตั้งแต่ช่วงเช้าคงข่าวคราวทยอยมาเรื่อยๆนะคะ .. ยังไงก็ติดตามความเคลื่อนไหวที่นี่ได้ตลอดนะคะ

แต่ก่อนจะไปถึงงาน meeting ที่หลายๆคนเฝ้ารอ... อย่าลืมติดตามชมและเชียร์เหว่ยอี้กับเซินเซิน
    ใน Silence .. ปาฏิหารย์รักจากดวงดาว  4 ทุ่มครึ่งคืนนี้นะคะ

อ้อและลืมไม่ได้ สำหรับข่าวสำคัญที่ กับ อัลบัมชุดที่ 3 ของไจ๋ ที่เจ้าตัวดีจะทั้งร้องทั้งเต้น
    สำหรับกำหนดการค่อนข้างชัดเจนว่าเราจะได้ฟังกันช่วงประมาณเดือนตุลาคมนี้แล้วนะคะ
    ยังไงก็ "Let's Support ZaiZai together"

จากคุณ : หนูพุก ณ แดนแอนฟิลด์ - [ 22 มิ.ย. 50 00:11:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom