Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(AF4) นักเรียนโรงเรียนดนตรีวีหก ขอเสียงหน่อย ~ ~ ~ (คนเชียร์พี่อิ๋ง) ~ กระทู้เรียกประชุมพล รอรับโจทย์เพลง ^ ^

ผ่านไปเเล้วกับวีคที่2 (audition) อาทิตย์นี้ศึกหนักเเน่ๆเรียกรวมพลล่วงหน้าล่ะกันนะครับ ^ ^

อาทิตย์ที่ผ่านมา พี่อิ๋งทำได้ไม่ดีเท่าตอนซ้อมนะครับ ว่าเปล่า เเต่อาจเป็นเพราะปัจจัยภายนอกอะไรไม่รู้
    ส่วนตัวยังคงมั่นใจว่า พี่อิ๋งอิ๋ง ต้องมีของดี  รอการปลดปล่อย เเน่ๆ  > < หุหุหุ

เห็นกระทู้จะเลิกเชียร์ๆ เเล้วรู้สึก หวั่นๆเลยครับ T T

ยังคงเชียร์เเละเป็นกำลังใจให้ ^ ^
    พรุ่งนี้มารอลุ้นโจทย์เพลงกันนะครับ
    อาทิตย์ถัดไปนี้  มีเท่าไรเอาออกมาให้หมดเลยย นะพี่

จากคุณ : moobawee - [ 2 ก.ค. 50 09:41:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom