Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 4th Jul 07...Happy Time With CEO Vic - - > Zai's Uncle...<<{แตกประเด็นจาก C5545111}

flower...สวัสดี พี่ๆน้องๆ สาวๆบ้านไจ๋ที่น่ารักทุกๆคนนะคะ...flower
    และสวัสดี ผู้แวะมาเยี่ยมเยียน และผ่านมาทักทายบ้านไจ๋กันด้วยนะคะ..
    ช่วงนี้เป็นอย่างไรกันบ้างเอ่ย พึ่งขึ้นต้นเดือนใหม่ เดือนที่ 7 ของปีกันแล้วนะคะ..
    ยังไงก้อขอให้ทุกคนมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกับการทำงานและการเรียนกันทุกคนนะคะ...^____^..

...ฝ่ายเจ้าบ้านเรา CEO ไจ๋ นั้น..เมื่อไม่กี่วันนี้ก้อได้เป็น "ลุง" นะคะ และช่วงนี้เริ่มเห่อหลานชายตัวเอง
    เพราะครอบครัวของพี่ชายได้หลานชายมานะคะ
    ช่วงนี้ เราๆ เลยจะได้ยินข่าวเสมอๆ ว่าเจ้าไจ๋เห่อหลานชายคนนี้มากๆ...
    ตอนนี้เลยแวะเข้ามาแชทกับแฟนๆ ที่ V.I.C น้อยลงหน่อย..แต่ก้อยังมาเรื่อยๆนะคะ

..ส่วนเรื่องงาน หลังจากกลับจาก event ใหญ่ที่ SH เมื่อปลายเดือนที่แล้ว และปล่อยเพลงใหม่มาให้ฟังนะคะ
    ตอนนี้เจ้าไจ๋ก้อกลับมาทำเพลงอัลบั้มชุดที่ 3 ของตัวเองให้เสร็จ ได้ข่าวแว่วๆมาว่า เข้าห้องอัดเพลงสุดท้ายเรียบร้อยแล้วนะคะ
    เหลือแต่แก้ไข เพลงบางจุด บางเพลง ให้ออกมาสมบูรณ์นะคะ..เพราะเค้าตั้งใจทำมันเต็มที่

หลังจากนี้ ไจ๋ก้อจะเดินเครื่องถ่ายทำละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน "Fruit Tear"
    ในโครงการ Wish To See You Again ที่จะจัดขึ้นในปลายปีนี้ ประมาณเดือนตุลาคมนี้นะคะ
    ซึ่งจะมีเป็นละครสั้นๆ ออกมาให้ดูกันค่ะ..ความคืบหน้าติดตามได้เป็นระยะๆนะคะ...

...ส่วนงานละคร "Delicious Fairy Tale Romance" นั้น
    ก้อมีข่าวว่าจะออกอากาศและเดินสายโปรโมทละครในเร็ววันนี้นะคะ นั่งนับวันรอชมกันค่ะ...
    ส่วนงานเพลงนั้น สาวๆ เตรียมเก็บตังค์ และทุบกระปุกรอได้เลยค่ะ
    อัลบั้ม 3 ของไจ๋ได้ฟังกันแน่นอน ประมาณเดือนตุลาคมนี้นะคะ..
    ส่วนถ้าใครอยากฟังเพลงใหม่เจ้าไจ๋ก้อติดตามได้ที่นี่เรื่อยๆนะคะ...

ส่วนบ้านเรา ถ้าช่วงนี้คิดถึงละครเจ้าไจ๋ ก้อติดตามชม "Silence ..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว" ทุกคืนวันศุกร์ 4 ทุ่มครึ่งนะคะ
    เนื้อเรื่องตอนนี้กำลังสนุก เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆนะคะ..
    ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้ เหว่ยอี้ และ เซินเซิน กันนะคะ...^___^..

พลุ...Let's Support Zai Zai Together... ค่ะ พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 4 ก.ค. 50 03:52:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom