Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

-->>> สาวก Christina Aguilera มาแนะนำตัวกันดีกว่าครับ ประเดิมคลับใหม่ <<<--

ในที่สุดก็เปิดจนได้นะครับ สำหรับคลับคนรัก Christina Aguilera ยินดีด้วยกับผู้ก่อตั้ง ผู้เริ่มความคิดที่จะเปิดบ้านหลังนี้ (คุณ AllSTORY) และเพื่อนๆที่สนับสนุนทุกๆท่าน ที่ทำให้คลับนี้เกิดขึ้นมาได้.. และคลับแห่งนี้จะได้เป็นแหล่งรวบรวม แลกเปลี่ยนความคิดเห็นในสิ่งที่เรารักและชอบเหมือนๆ กันนะครับ

ไหนๆก็มีบ้านหลังเล็กเพิ่มมาอีกหลังละ นอกจากบ้านหลังใหญ่ ก็คือ Chalermkrung ของพวกเรานั่นเอง บ้านหลังนี้ถึงแม้จะเล็กลง แต่ผมคิดว่า บ้านหลังเล็กเนี่ยแหละครับ จะทำให้เราได้รู้จักกันสนิทสนมกันมากขึ้น (ยิ่งเล็กยิ่งอบอุ่นครับ) ยังไงกระทู้นี้ ก็ขอให้เป็นกระทู้แนะนำตัวเองของ สมาชิกชาวคลับ Christina Aguilera แห่งนี้ละกันนะครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น ใครไม่ประสงค์จะออกนาม ก็ใช้นามแฝงที่ต้องการจะให้เรียกละกันนะครับ

>>>>  ประเดิมก่อนเลยนะครับ.... <<<<

ชื่อ - บอล

อาชีพ - เรียนอยู่ครับ (แหม่.. ยังไม่แก่ซะหน่อย 555)

แนวเพลงที่ชอบ - เพลง Jazz และ Country โดยเฉพาะ Female Vocal จะชอบเป็นพิเศษ

นักร้องโปรด - Carrie Underwood, Martina McBride, Shania Twain, Norah Jones, Joss Stone, Jane Monheit และล่าสุด ขาดไม่ได้ Christina Aguilera ครับ

ดาราคนโปรด - Elisha Cuthbert, Kelly Preston และ Kate Hudson ครับ

ความสนใจอื่นๆ - Gadget, Golf และ Hollywood Celebs ครับ

เพลงโปรดของ Christina Aguilera - Somebody's Somebody, Blessed, I Turn To You, Reflection, The Voice Within, Beautiful, Understand และ Still Dirrty ครับ

ปล. ใครสนใจเล่น msn กับผม หลังไมค์ บอกเมลล์ได้ครับ ไม่งั้นก็แวะไปที่บล๊อกละกันครับ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 50 20:21:46

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 50 20:20:19

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 50 20:19:13

จากคุณ : Elisha - [ 6 ก.ค. 50 20:05:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom