Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 12th Jul 07...เธอก็คือ"เหตุผล"ข้อเดียว..ที่ฉันใช้"หายใจ"อยู่...<<{แตกประเด็นจาก C5574115}

flower..สวัสดี พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ..^_____^... flower
    เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย? สบายดีกันทุกคนนะคะ...
    ช่วงนี้น้องๆ พี่ๆ คงอยู่ในช่วงเล่าเรียน และวุ่นวายกับหน้าที่การงานนะคะ
    นี่ก้อเดือนที่ 7 ของปีแล้วนะคะ ยังไงเราจะสู้ๆกันต่อไปนะคะ เป็นกำลังใจให้กันในทุกเรื่องนะคะ
    ดูแลรักษาสุขภาพกายและใจกัน ให้แข็งแรงอยู่เสมอนะคะ
    อย่าเจ็บป่วยไปเหมือนคนเปิดบ้านคนนี้หล่ะค่ะ...อิ๊อิ๊

..ส่วนเจ้าบ้านตัวดีของเรานั้น คุณอาไจ๋ ของหลาน "Jake" หรือ หลาน"เสี่ยวอี้"...
    ตอนนี้นอกจากงานที่เก็บตกความเรียบร้อยของเพลงกับอัลบั้มชุดที่สาม..
    เพื่อรอออกให้เราได้ฟังกันประมาณเดือนตุลาคมนี้แล้วนะคะ

ระหว่างนี้ก้ออยู่ในช่วงเก็บตัวเพื่อถ่ายทำโฆษณาการท่องเที่ยวที่กำลังจะมีขึ้นในปลายเดือนนี้นะคะ..
    กับละครการท่องเที่ยว "Fruit Tear"c ในโครงการ "Wish To See You Again"..ของการท่องเที่ยวไต้หวันนะคะ...

และนอกจากนี้ เจ้าไจ๋ยังหมั่นออกมา Chat กับแฟนๆเหมือนเดิม แต่ช่วงนี้ออกจะติดหลานคนใหม่ซักหน่อยนะคะ..
    แต่ยังไงก้อยังไม่ลืมแฟนๆค่ะ ยังมาโม้ให้แฟนๆฟังอยู่เรื่อยๆนะคะ..^___^..
    และไจ๋สัญญาจะทำงานตั้งแต่เดือน 7 ปีนี้เค้ามีตารางงานเต็มแน่น ไปจนถึงปี 2009 แน่นอนค่ะ...
    ..และได้ยินแว่วๆจากแดนไกลว่า ช่วงนี้เปิดรับสมัครพี่เลี้ยงเด็กคนใหม่ด้วยนะคะ
    ใครรู้ตัวว่าใจดี รักเด็ก ก้อเชิญได้เลยค่ะ...จะได้ไปเลี้ยงหลาน โจโจ(หลาน Jake) ค่ะ...

..ส่วนละครเรื่อง Delicious Relationship นั้น ก้อจะมีกำหนดฉายในเร็วๆวันนี้แน่นอนค่ะ อดใจรอกันหน่อยนะคะ

..ส่วนข่าวคราว update!!! ของเจ้าไจ๋ทั้งเรื่องทั่วไป และเรื่องส่วนตัวต่างๆ ติดตามความคืบหน้าได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้ เหมือนเดิมตลอดนะคะ..

...สาวๆไท่กั๋ว ถ้าคิดถึงไจ๋ก้อติดตามชม "Silence..ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว" ได้ทุกคืนวันศุกร์ 4 ทุ่มครึ่ง ทางช่อง 3 นะคะ
    ตอนนี้ เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆค่ะ มาให้กำลังใจ เหว่ยอี้ และ เซินเซิน กันนะคะ...^___^...

พลุ ..สุดท้าย Let's Support Zai Zai Togetherค่ะ พลุ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 50 23:59:42

จากคุณ : Orange_vic - [ 12 ก.ค. 50 20:36:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom