Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำไมกระแสของ โ จ้ V 1 6 ถึงไม่ค่อยมีเลยอ่าคับ เท่าที่ผมดูมาเค้าเป็นคนที่ร้องเพลงเพราะมากคนนึงเรยนะคับเนี่ย *0*

เท่าที่ผมดูการแสดงสดเมื่อวันเสาร์อ่ะ  ตอนร้องเพลง ต่อหน้าฉัน ของ D2B หน่ะคับ  โจ้ร้องเพลงนี้ได้เพราะทีเดียว  เพราะมากกว่า 2 คนที่ร้องอีกอ่ะ  เสียงเค้าน่าจะเหมาะกับเพลงป๊อบหน่ะคับ  ดูท่าทางแล้ว

อันนี้ยอมรับของเค้าดีจริง ๆ *0*

แต่ทำไหงกระแสไม่ค่อยแรงเลยอ่ะ  - -''

ปล. สรุปเค้าเชียร์ AF กันที่ตรงไหนอ่าคับเนี่ย  ผู้หญิงออกหมด  เหลือแต่ผู้ชาย

จากคุณ : คุณชายซอดอง - [ 17 ก.ค. 50 16:45:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom