Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 20th Jul 07...Always by yourside ....wherever you are!!!<<...{แตกประเด็นจาก C5603752}

flower...สวัสดีเช้าวันศุกร์ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋..flower
    และ ทุกๆคนที่แวะมาเวียนมาทักทาย
    หรือมาเยี่ยมเยือนบ้านไจ๋กันด้วยนะคะ...^____^
    ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ...หวังว่าทุกคนคงสบายดีกันนะคะ
    ช่วงนี้บ้านเราอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆ
    น้องๆ พี่ๆ ระวังรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ..ด้วยความห่วงใย จากใจค่ะ..^_____^

..ส่วนเจ้าตัวดีของเรานั้น คุณอาไจ๋ ของหลาน "Jake"
    ตอนนี้อยู่ในช่วงเก็บตัวเพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับงานปลายเดือน
    นั่นคือ การถ่ายทำละครการท่องเที่ยวของไต้หวัน "Fruit Tear" ในโครงการ "Wish To See You" นะคะ
    ส่วนงานด้านเพลงกับอัลบั้มชุดที่ 3 ของไจ๋นะคะ..
    ไจ๋ออกมาบอกล่าสุด!!! แล้วว่า อัลบั้มของเค้าอัดเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ..Yeah!!!
    แฟนๆ ของไจ๋ เตรียมตัว ทุบกระปุก และเตรียมตัวรอฟังกันได้ ประมาณเดือนตุลาคมนี้แน่นอนค่ะ..^___^...

ช่วงนี้ เจ้าไจ๋ยังแวะออกมา Chat กับแฟนๆ แต่ก้อยังคงออกจะติดหลานคนใหม่เหมือนเดิม ฮิฮิ...^__^
    และมีเวลาว่างมากขึ้น ได้ทำสิ่งต่างๆให้กับตัวเค้าเองนะคะ..
    ยังไงเสีย เจ้าไจ๋ก้อยังไม่ลืมแฟนๆค่ะ ยังอดมาคุย มาแชร์ให้แฟนๆฟังอยู่เรื่อยๆ ถึงสิ่งต่างๆที่ตัวเองทำนะคะ..^___^..

..ไจ๋สัญญาแล้วว่าจะตั้งใจทำงานเพื่อแฟนๆ เป็นเพราะคุณ เพื่อพวกคุณทุกคน..
    โดยจะมีงานเต็มแน่น ไปจนถึงปี 2009 แน่นอนค่ะ...
    ..ส่วนละครเรื่อง Delicious นั้น ก้อจะมีกำหนดฉายในเร็วๆวันนี้แน่นอนค่ะ อดใจรอพ่อครัวคนนี้กันหน่อยนะคะ

ช่วงนี้ยังมี clip น่ารักๆ ของทาง V.I.C เป็นเบื้อหลังการถ่ายทำของไจ๋กับเด็กๆ เพื่อโปรโมทเกียวกับการช่วยเหลือเด็ก "Down Syndrome" ด้วยนะคะ...ทั้งน่ารัก และน่าสงสารเด็กๆ มากๆค่ะ
    ยังไง ติดตามข่าวคราวไปก่อนนะคะ ว่าจะมีมาให้ชมกันเมื่อไหร่ ...คาดว่า ยังไงคงมีมาให้ติดตามกันค่ะ...

..ยังไงติดตามข่าวคราว update!!! ของเจ้าไจ๋ในเรื่องต่างๆ ได้ที่บ้านไจ๋ เหมือนเดิมนะคะ..

...ที่แน่ๆ สาวๆไท่กั๋ว ทุกคืนวันศุกร์ คิดถึงไจ๋ก้ออย่าลืมติดตามชม "Silence..ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว" 4 ทุ่มครึ่ง ทางช่อง 3 นะคะ
    ตอนนี้ เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆค่ะ
    และใกล้จะลาจอแล้วนะคะ มาให้กำลังใจ เหว่ยอี้ และ เซินเซิน กันนะคะ...^___^...

...สุดท้าย แฟนๆไจ๋ทุกคน คงคิดเหมือนกันว่า...
    ...Always by yourside ....wherever you are....
    "เราจะอยู่เคียงข้างคุณเสมอ ไม่ว่าคุณจะอยู่ที่ใดก้อตาม!!"

พลุ...Let's Support Zai Zai Together... พลุ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ค. 50 03:59:01

จากคุณ : Orange_vic - [ 20 ก.ค. 50 03:57:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom