Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF4] ทำไมคอนเสิร์ตอาทิตย์เพลงตอนจบ ยังมีคนร้องเพลงยิ้มระรื่นอยู่บนเวที ไม่เสียใจเลยหรอคับที่เพื่อนออกไปจากบ้าน??

คอนเสิร์ตตอนจบของอาทิตย์นี้  ขัดตามากคับ  เมื่อโจ้ออกไปจากบ้าน AF  แต่มีอยู่คนหรือสองคน  ที่ยังคงร้องเพลงตอนจบ  แบบยิ้มระรื่น  ไม่มีแม้อาการเสียจัย  ในขณะที่เพื่อนบนเวทีมีอาการเศร้าและเสียใจ  บางคนถึงกับมีน้ำตา  เค้ากลับยังยิ้มได้ เห็นได้ชัดเจน  มันขัดตาผมมาก ๆ คับ

ผมเลยอยากรู้ว่าคน ๆ นั้นเค้าดีใจมากเลยหรอคับ  ที่เห็นเพื่อนเดินออกจากบ้านไป ถ้าดีใจขนาดนั้นก็ควรเก็บอาการหน่อยนะคับ

ปล. มีกระแสข่าวเกี่ยวกะ Y

คนที่ถูกกล่าวถึง  คงจะเหมือนกับ ควห.ที่ 1 โพสไว้อ่าคับ  คนนั้นอ่ะใช่เลย

โทดทีที่ผมมาตั้งกระทู้ในห้องหลักนี้นะคับ  เพราะว่าผมตั้งกระทู้ไปในห้องเรียลลิตี้ไปได้สักประมาณ 15 นาทีก็โดนลบ

ผมไม่ได้จะดิสเครดิตใครทั้งสิ้นหน่ะคับ  ตั้งกระทู้ไปตามที่เห็น  เห็นยังไงก็ตั้งกระทู้ไปอย่างงั้น  ผมอาจจะคิดไปเองฝ่ายเด๊ยวก็อาจเป็นได้

ในฐานะที่เป็นผู้บริโภค  และบอร์ดแห่งนี้เป็นบอร์ดสาธารณะก็มีสิทธิ์ที่จะ  เข้ามาแสดงความเห็นอย่างเสรีนะคับ

ฝากอีกสักนิดน๊ะคับ  หวังว่า URL ของกระทู้นี้ไม่ได้ไปอ้างอิงยังที่ใด ๆ น่ะคับ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 50 04:50:19

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 50 04:37:38

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 50 01:42:32

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 50 00:39:06

จากคุณ : คุณชายซอดอง - [ 22 ก.ค. 50 00:26:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom