Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<< JBC >>> ~ ~ QuiZZ For FuN > > ประกาศรายชื่อผู้โชคดีค่ะ ~ ~

flower Halo ... Sawasdee Ka flower

กระดิ่ง มาเฉลยและประกาศรางวัล Quizz For Fun แล้วค่ะ

..ขอเฉลยคำตอบก่อนนะคะ..

คำถาม - คอนเสิร์ตเดี่ยวครั้งแรกของเจอรี่ที่เคยจัด มีชื่อ คอนเสิร์ตว่าอะไร?
    คำตอบ - Jerry Want To Love You Celebration Party

คำถาม - จัดขึ้นในวัน-เดือน-ปี อะไร
    คำตอบ - 3 October 2004

คำถาม - คอนเสิร์ตจัดขึ้นที่ไหน (สถานที่จัด,เมือง,ประเทศ)
    คำตอบ - MOS , Taipei , Taiwan

คำถาม - ในคอนเสิร์ต เจอรี่ร้องกี่เพลง และร้องเพลงอะไรบ้าง เรียงลำดับเพลงมาให้ถูกต้อง
    คำตอบ - 1. One Meter 2. Isolation 3. Memory Pieces 4. Fang Yi Ke Xin 5. I Believe 6. Be a Good Lover 7. Decoration 8. Gravity 9. Want to love You

มีผู้เข้าร่วมสนุกทั้งหมด 21 ท่าน หลังจากคุณครูตรวจข้อสอบแล้ว มีผู้ที่ตอบถูกหมด 5 ท่าน ดังนั้น จึงเรียงลำดับจากผู้ที่ตอบเข้ามาก่อน ..ตามรายชื่อนี้นะคะ

1. Lalida
    2. 4th mama
    3. Wen Wen

ทั้ง 3 ท่านนี้จะได้รับราวัลคือ "มู่ลี่" ตามภาพข้างล่างนี้ค่า

4. Yatawee T.
    5. Panida P.

ทั้ง 2 นี้ ท่านจะได้ "นาฬิกา" ที่หน้าปัทม์เป็นรูปเจอรี่ค่ะ

exclaim อ๊ะ!!...ยังไม่หมด ป้าเป็นคนตั้งคำถามซะอย่าง ไม่ต้องห่วงเรื่องของรางวัล อิอิ มีของที่ระลึกให้กับทุกท่านที่ร่วมส่งคำตอบมาร่วมสนุกนะคะ ติดตามได้ความเห็นถัดไปค่ะ

พลุ  ชนแก้ว ขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีทุกท่าน และขอบคุณทุกท่านที่ร่วใมสนุกด้วยค่า  ชนแก้ว  พลุ

รักคุณ และขอบคุณป้าฮูมากๆค่ สำหรับเกมส์หนุกๆ และของรางวัลน่าร๊ากๆๆๆ ทุกชิ้นด้วยนะคะ
    ..ขอบคุณคุณครูนีนี่ ผู้ตรวจข้อสอบด้วยค่ะ รักคุณ

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ค. 50 06:58:14

จากคุณ : cutie bunny - [ 28 ก.ค. 50 06:57:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom