Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 2 Aug 07...One Day Wish!! - - >เมื่อความคิดถึงส่งถึง.."Zai Zai"..<<{แตกประเด็นจาก C5655567}

flower...สวัสดีเช้าวันพฤหัสบดีนะคะ สาวๆบ้านรักไจ๋ทุกๆคน..^____^ flower
    ทักทาย สมาชิกบ้านไจ๋ และผู้ที่แวะเวียนมาทักทายบ้านไจ๋ด้วยนะคะ...
    ขอให้มีความสุขในทุกวัน ละทุกเวลานะคะ..ยิ้มรับความสุขทุกๆวันนะคะ
    ช่วงนี้กทม.ฝนตกทุกวันนะคะ ยังไงสาวๆที่อยู่ กทม. ก้ออย่าลืมพกร่มไปไหนมาไหนด้วยนะคะ  ระวังรักษาสุขภาพกันด้วยค่ะ...
    ส่วน สาวๆที่อยู่ ตจว. ก้อรักษาสุขภาพเช่นกันนะคะ
    ด้วยความห่วงใยจากใจสาวๆบ้านเราทุกคนนะคะ...^_____^

..ช่วงนี้เจ้าบ้านของเรา "ไจ๋"ที่บ่นว่าเหนื่อยๆ
    และคิดถึงแฟนๆของตัวเองทุกวันนะคะ...^^
    ก้อเพราะว่า ไจ๋มีงานเกือบจะทุกวันเลยค่ะ ทำให้แฟนๆอย่างเราๆ
    อดห่วงสุขภาพ และบ่นคิดถึงพ่อหนุ่มคนนี้ไม่ได้ ว่าวันๆเป็นไงบ้างนะคะ..
    ก้อความคิดถึงของสาวๆแฟนไจ๋อย่างเราๆมันห้ามกันไม่ได้นี่เนอะคะ..^_____^

ล่าสุด!! ณ ตอนนี้ ไจ๋เดินเครื่องถ่ายทำตัวละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน "Wish To See You again" หรือ "Waiting for you here" ตลอดนะคะ
    แต่ไจ๋ก้อไม่วาย แว้บๆ มาฮัมเพลงใหม่ของตัวเอง ใน V.I.C ให้ฟังอยู่เรื่อยๆนะคะ..

..ด้านละครเรื่อง Delicious หรือ ชื่อเป็นทางการว่า "Sweet Relationship" นั้น
    ตอนนี้ก้อรอคอยเพื่อละครจะฉาย คือประมาณต้นเดือนกันยายนค่ะ

...และอัลบั้มที่ว่านี้(อัลบั้มชุดที่ 3) มีกำหนดจะออกประมาณตุลาคมนี้นะคะ..
    ..อัดเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ..มีทั้งหมด 11 เพลงนะคะ..
    แฟนๆ ของคุงอาไจ๋ ตั้งตารอฟัง และเตรียมตัว
    ทุบกระปุกกันได้แล้วค่ะ อีกไม่นานเกินรอค่ะ..^___^...

..ส่วนงานใหม่ๆของไจ๋ ตลอดปี้นี้และต่อๆไปที่เจ้าตัวออกมาบอกว่ายาวถึง 2009 นี้นะคะ
    เท่าที่ออกมาแล้ว ก้อคือ ไจ๋มีงานหนังที่กำลังจะเปิดกล้องค่ะ
    ตอนนี้อยู่ในระหว่างคุยงาน และ ศึกษาบทค่ะ คาดว่าจะเปิดกล้องช่วงสิ้นปีนะคะ
    โดยเรื่องนี้ได้ร่วมงานกับผู้กำกับที่เคยกำกับเรื่อง Mars
    และ เรื่องนี้ไจ๋จะมาในมาดตำรวจหนุ่มนะคะ

..ทุกวันนี้ ไจ๋แต่ก้อยังมา Chat กับแฟนๆ ใน V.I.C เรื่อยๆนะคะ..^__^
    แถมเมื่อเร็วๆนี้ ยังมาแกล้งสวมบทเป็น DJ เปิดเพลงใหม่
    ของตัวเอง "Missing You" ในอัลบั้ม 3 ให้แฟนๆฟังด้วยนะคะ
    เมื่อแฟนๆรู้เนื้อเพลงนี้แล้ว เล่นเอาซึ้งกินใจกันไปเลยค่ะ

ใครคิดถึงไจ๋ ก้อติดตามอ่านได้เรื่อยๆ นะคะ ว่าไจ๋เป็นไงบ้าง
    ..มาบอกเล่าเกาสิบให้แฟนๆฟังถึงชีวิต การทำงาน
    หรือเรื่องทั่วไปของตัวเองว่ายังไง..
    ..ยังไงติดตามข่าวสาร update!!! ของไจ๋ในเรื่องต่างๆ
    ได้ที่บ้านไจ๋ แห่งนี้เสมอนะคะ..^^

..และทุกคืนวันศุกร์ ใครคิดถึงไจ๋ ก้ออย่าลืมติดตามชม
    "Silence..ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว" 4 ทุ่มครึ่ง ทางช่อง 3 นะคะ
    ตอนนี้ก้อใกล้จะลาจอแล้วนะคะ มาให้กำลังใจ เหว่ยอี้ และ เซินเซิน กันค่ะ...^___^...

พลุ สุดท้าย...Let's Support Zai Zai Together... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 2 ส.ค. 50 04:10:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom