Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 10 Aug 07...Remember "We" L-O-V-E You - - > "Qi Wei Yi"...<<{แตกประเด็นจาก C5670847}

flower...สวัสดีวันศุกร์ วันเหว่ยอี้ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ...flower
    วันนี้เป็นวันสุดท้ายแล้วสิคะ ที่เหว่ยอี้จะอยู่กับเรา กับสาวๆไท่กั๋ว..
    ต่อไปก้อไม่ต้องนั่งรอเฝ้ากันทุกคืนวันศุกร์แล้วเนอะคะ เศร้าๆๆ
    ว่าถึงอากาศบ้านเรา ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆ
    ฝนตกเกือบทุกวัน ยังไงรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ...

ในที่สุด "Silence หรือ "ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว"
    ก้อดำเนินเรื่องมาถึงวันสุดท้ายแล้วนะคะ..
    ยังไงใครที่ติดตามชมและให้กำลังใจเหว่ยอี้ และ เซินเซินกันมาโดยตลอดเวลา 4 เดือน
    ตั้งแต่วันที่ 6 เมษายนมานะคะ...ก้ออย่าลืมมาส่งเหว่ยอี้ และให้กำลังใจกันจนนาทีสุดท้ายนะคะ...
    ยังไงตัวละคร "ฉีเหว่ยอี้" และ "เจ้าเซินเซิน" ก้อจะอยู่ในใจแฟนๆไจ๋ และแฟนๆละครจีนตลอดไปนะคะ...>__<...

..สำหรับเจ้าไจ๋ของพวกเรานั้น ก้อยังมีงานดีๆ
    ให้เราสนับสนุนและชื่นชมกับผลงานเค้าต่อไปเรื่อยๆนะคะ
    ส่วนจะมีอะไรบ้างนั้น มา Update กันสักหน่อยนะคะ..

..ช่วงนี้ทุกวัน เจ้าไจ๋กำลังคร่ำเคร่ง และตั้งใจกับการถ่ายละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน
    "Wish To See You again" หรือ "Waiting for you here" นะคะ..
    ล่าสุด!! เจ้าไจ๋บอกว่า ละครเดินเครื่องถ่ายทำไปได้เยอะเหมือนกัน
    โดยวันนี้จะเริ่มถ่ายทำต่อ หลังจากไต้หวันพายุเข้า ทำให้กองถ่ายเลิกกองไป 2 วันนะคะ..

..ด้านละครเรื่อง Delicious หรือ "Sweet Relationship" นั้น
    ตอนนี้ ก้อใกล้เวลาที่เรารอคอยมาเรื่อยๆ ที่ละครจะฉายแล้วค่ะ
    โดยกำหนดเดิมก้อคือ ต้นเดือนกันยายนนี้นะคะ..
    อย่าลืมติดตามชมกันนะคะ...^____^...

...ส่วนอีก 1 งานที่เรารอลุ้น และตั้งตาคอย..
    กับอัลบั้มชุดที่ 3 ของไจ๋ ที่มีกำหนดจะออกประมาณตุลาคมนี้นะคะ..
    ..ตอนนี้อัดเสร็จเรียบร้อยแล้ว..มีทั้งหมด 11 เพลงค่ะ...
    ไจ๋ก้อมีแพลมๆเนื้อเพลง ออกมาให้ฟัง ก้อ 3 เพลงแล้วนะคะ..
    เช่น "Missing You" ที่เนื้อหาซึ้งกินใจเป็นต้นค่ะ
    แฟนๆ ของไจ๋ ก้อเตรียมตั้งตารอฟัง และเตรียมตัว
    ทุบกระปุกกันได้แล้วค่ะ เร็วๆนี้ค่ะ..^___^...

..ส่วนงานใหม่ๆของไจ๋ ต่อๆไปของไจ๋ ก้อคือ ไจ๋มีงานหนังที่กำลังจะเปิดกล้องค่ะ
    โดยเรื่องนี้ไจ๋จะมาในมาดตำรวจหนุ่มนะคะ
    ตอนนี้อยู่ในระหว่างเตรียมงาน และเคลียร์คิวไจ๋นะคะ
    คาดว่าจะเปิดกล้องช่วงสิ้นปีนะคะ
    เรื่องนี้ได้ร่วมงานกับผู้กำกับที่เคยกำกับเรื่อง Mars.

..ส่วนชีวิตความเป็นไปประจำวันของเจ้าไจ๋ และข่าวคราวความเป็นไปของไจ๋
    ใครคิดถึงไจ๋ ก้อติดตามอ่านบ้านไจ๋ได้เรื่อยๆ นะคะ ว่าไจ๋เป็นไงบ้าง
    เพราะไจ๋เอง ก้อยังมา Chat กับแฟนๆ ใน V.I.C เรื่อยๆนะคะ..^__^
    ..ไจ๋จะมาบอกเล่าให้แฟนๆฟังเรื่อยๆนะคะ และเราบ้านไจ๋ก้อจะนำมาฝากกันเรื่อยๆเช่นกันค่ะ

..ติดตามข่าวสาร update!!! ต่างๆของไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋ แห่งนี้เสมอนะคะ..^^

พลุ สุดท้าย...Let's Support Zai Zai Together... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 10 ส.ค. 50 02:05:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom