Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 14 Aug 07...Follow Love..Follow Smile..ยุทธการตามรักนาย"ไจ่ไจ๋".. <<{แตกประเด็นจาก C5698779}

flower...สวัสดีวันอังคาร วันเริ่มต้นทำงาน และเรียน
    ของสาวๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ...flower
    ได้หยุดยาว 3 วันติดเนื่องจากวันแม่ สาวๆเป็นไงกันบ้างเอ่ย? เป็นลูกที่ดีของแม่กันรึป่าวคะ อิ๊อิ๊..
    ช่วงนี้บ้านเราฝนตกทุกวัน อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆ
    ออกจากบ้าน พกร่มกันด้วยนะคะ รักษาสุขภาพกันด้วยค่ะ...^____^...

ในที่สุดเมื่อวันศุกร์ "Silence หรือ "ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว" ก้อลาจอไปแล้วนะคะ
    เหลือไว้แต่ความประทับใจ และ ความเต็มอิ่มกับผลงานละครดีๆของเจ้าไจ๋อีกเรื่องนึงนะคะ น้ำตาท่วมจอกันเลย
    หวังว่า เราจะมีโอกาสดีๆ ได้ดูหนังไจ๋ในบ้านเราแบบนี้อีกนะคะ
    ก้อต้องมารอลุ้น Sweet Relationship จะได้เข้ามาฉายบ้านเรามั้ยนะคะ...รอๆ

..สำหรับเจ้าไจ๋ของพวกเรานั้น ก้อยังมีงานดีๆ
    ให้เราสนับสนุนและติดตามงานของเค้าต่อไปนะคะ
    มา Update ข่าวคราวของไจ๋ กันสักหน่อยนะคะ..

..พูดถึงละครเรื่อง "Sweet Relationship นั้น
    จะมีกำหนดฉายในเดือนหน้า กันยายน ที่ไต้หวันแล้วนะคะ
    และจะฉายที่ญี่ปุ่นอย่างเป็นทางการวันที่ 13 กันยานะคะ
    สาวๆบ้านเราก้อต้องติดตามกันหล่ะค่ะ เตรียมเคลียร์เครื่องไว้รอละครพ่อครัวไจ๋กันได้แล้วค่ะ
    ว่าพ่อครัวหัวฝรั่งเศส กับสาวลูกคุณหนู จะเป็นยังไงกันต่อไปนะคะ

..ส่วนปัจจุบันนี้ ทุกวัน เจ้าไจ๋กำลังคร่ำเคร่ง และตั้งใจกับการถ่ายละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน
    "Wish To See You again" หรือ "Waiting for you here" นะคะ..
    ล่าสุด!! วานนี้ เจ้าไจ๋ออกมาบอกใน V.I.C ด้วยตัวเองว่า
    วันนี้เค้ามีถ่ายฉากไจ๋ขับ Taxi แล้วนะคะ..เราๆก้อมาให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ สู้ๆกันต่อไป..

...ส่วนงานสำคัญมากๆ งานที่เรารอลุ้น และตั้งตาคอย..
    กับอัลบั้มชุดที่ 3 ของไจ๋..ที่เจ้าตัวออกมาบอกเมื่อวานแล้วนะคะว่า..
    ถ้าไม่มีอะไรผิดไปจากเดิม อัลบั้มของเค้าจะออก "สิ้นเดือนตุลาคม!!!!" นี้นะคะ
    และไจ๋ยังบอกอีกว่า จะมีเพลงเป็นภาษาอื่นด้วย...
    ส่วนภาษาอะไรนั้น ไจ๋บอกว่า รอให้อัลบั้มออกมาแล้ว พวกคุณจะรู้นะคะ..^_____^
    ..อัลบั้มนี้ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง มีทั้งหมด 11 เพลงค่ะ...
    ไจ๋ก้อมีแพลมๆเนื้อเพลง ออกมา 3 เพลงแล้วนะคะ..
    เช่น "Missing You" ที่เนื้อหาซึ้งกินใจเป็นต้นค่ะ
    เราๆ แฟนๆ ของไจ๋ เตรียมตั้งตารอฟัง และเตรียมตัว
    ทุบกระปุกกันได้แล้วค่ะ สิ้นเดือนตุลาคมค่ะ...^___^...

..ด้านชีวิตความเป็นไปประจำวันของเจ้าไจ๋ และข่าวคราวความเป็นไปของไจ๋
    เช่นล่าสุด ไจ๋ก้อมาโม้ให้ฟังว่า ว่างๆชอบไปเลี้ยงหลาน  Jake ตัวน้อยๆของเค้านะคะ..น่ารักไปอีกแบบ..
    ก้อติดตามอ่านบ้านไจ๋ได้เรื่อยๆ นะคะ เพราะไจ๋เอง
    ก้อยังมา Chat กับแฟนๆ ใน V.I.C เสมอค่ะ..^__^
    และเราบ้านไจ๋ ก้อจะนำมาฝากกันเสมอๆเช่นกันค่ะ

..ติดตามข่าวสาร update!!! ต่างๆของไจ๋ ได้ที่บ้านไจ๋ แห่งนี้เสมอนะคะ..^^

พลุ สุดท้าย...Let's Support Zai Zai Together... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 14 ส.ค. 50 02:48:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom