Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[กระทู้ชั่วคราว] ปฏิบัติการณ์ล่าฝันยึดห้อง J-Music

ใช้ชั่วคราวไปก่อนนะครับกระทู้นี้ ส่วนกระทู้อันเดิมส่งเรื่องไปทางพันทิปแล้วคิดว่าน่าจะแก้ไขให้ได้วันจันทร์เพราะไม่ได้ทำผิดกฏอะไรเลย ^^' (งงเหมือนกันโดนลบได้ไง)

ส่วนคนที่กดลบกระทู้ไปอยากบอกว่า กระทู้ที่ผมตั้งไม่มีอะไรเสียหายเลย -_-' (มันผิดกฏข้อไหนหว่า?) ไม่น่าลบทิ้งไปเลยเพราะว่า ผมได้มีการตอบคำถามเคลียร์กับอีกท่านนึงอยู่ ไม่แน่ใจว่าเขาได้มาอ่านกระทู้ที่ผมตอบแล้วหรือยัง? (นานๆ จะเขียนตอบยาวๆ ^^') เพราะอยากให้เคลียร์ๆ กันไป ผมไม่ชอบที่อีกฝ่ายออกไปด้วยความไม่เข้าใจ หรือต่างฝ่ายต่างมองไม่ดี ทุกปัญหาน่าจะคุยกันได้นะ ไม่ใช่ว่าเอะอะอะไรก็ลบกระทู้หนีปัญหา (ที่สำคัญผมไม่ชอบมีเรื่องกับใครซะด้วย) ^^

ปล. รอผลจากทางพันทิปออกมา คิดว่าน่าจะได้กระทู้กลับมาเหมือนเดิม จะได้เคีลยร์ๆ กันไปนะครับ ^^v

จากคุณ : -CheMisTry- - [ 19 ส.ค. 50 00:08:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom