Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<< JBC >>> ^^ 818 Trip ... ตากฝน.. หม่ำโดนัท..ปีนเขา.. ^^

flower Halooooooo....Sawasdee Ka flower

กระดิ่ง ขอเปิด บ้านไว้ก่อน ไว้มาแปะรูปทีหลัง เพราะว่าตาจะปิดตลอดเวลาค่ะ ง่วงอะ..
    กระดิ่ง ทริป 818 นี้ หนุกดีค่ะ ถึงจะเป็นทริปสั้นๆแค่ 3 วัน (แต่หลายวันสำหรับบางท่านที่กลับพรุ่งนี้) และจำนวนสมาชิกร่วมเดินทางแค่ 10 กว่าคนนิดๆ

hoho ไม่พลาดที่จะมาเปิดบ้านขอบคุณ
    เทียน ต้องขอขอบพระคุณป้าเล็ก..พี่สาย..น้องนีนี่ สำหรับการจัดการและประสานงานในทุกๆเรื่อง
    เทียน ขอบคุณพี่น้องร่วมทริปทุกๆท่าน คุณย่า ซื่อมามา พี่จุ๊ยซ์ พี่แอนนา แก้ว ปุ๊กกี้ เอ๋ หงส์ รวมถึงน้องกิ๊ฟที่ช่วยถ่ายรูปบนเขาให้น้าๆป้าๆ (ลูกสาวคนสวยของพี่แอนนา ที่พวกเราลุ้นให้ไปสมัครเป็นนางเอก BF)..และน้องพลอย ที่เรียนอยู่ที่นั่นและช่วยเหลือหลายเรื่อง..ขอบคุณมากๆค่า
    เทียน ขอบพระคุณพ่อกะแม่ที่เป็นห่วงตลอดเวลา เพราะเป็นช่วงพายุกระหน่ำ และนั่งรถแท็กซี่ไปเป็นเพื่อนโดยอ้างว่าอยากไปเที่ยวสุวรรณภูมิ..ขอบคุณพี่ชายเราเอง ที่ไม่ว่าจะกลับดึกยังไงก็ไปรับได้เสมอ
    เทียน ขอบคุณ Mia ผู้จัดงานนี้...ขอบคุณ SJ Team ด้วยนะคะ
    เทียน ขอบคุณบิ๊กบอส ที่ทำให้พวกเรามีความสุขได้ตอดเวลา ^^

ชนแก้ว หวังว่า 1027 ...พวกเราทุกคนจะได้ไปเจอบอสพร้อมกันนะคะ ชนแก้ว

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 50 22:16:56

จากคุณ : cutie bunny - [ 20 ส.ค. 50 20:47:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom