Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 3 Sep 07..Sweet Relation..พ่อครัวสุดหล่อ(เม้ง) +สาวสวยจอมเปิ่น..<<{แตกประเด็นจาก C5765964}

กระดิ่ง...สวัสดีวันจันทร์ค่ะ พี่ๆน้องๆ สาวๆบ้านไจ๋ และผู้มาเยี่ยมเยียน ทักทาย ทุกคนนะคะ...กระดิ่ง
    ต้อนรับ สัปดาห์แรกของเดือนกันยายนกันด้วยรอยยิ้มค่ะ...^_____^....
    ขอให้วันนี้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาสู่เรานะคะ
    เริ่มต้นทำงาน และ เรียนด้วยหัวใจที่เบิกบานนะคะ
    อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ระวังฟ้า-ฝน ที่จะไปเยือนด้วยนะคะ
    ระวังรักษาสุขภาพกาย และ ใจกันด้วยค่ะ..เป็นห่วงทุกคนค่ะ...^_____^...

...ช่วงนี้ สาวๆบ้านต่อมรับรสทำงานดีเป็นพิเศษนะคะ
    อิ่มท้องกันไปถ้วนหน้าค่ะ
    นับถอยหลัง ก้ออีก 14 วันเท่านั้นเองนะคะ(รวมวันนี้ด้วย)..
    เราก้อจะได้ดูละครเรื่องใหม่ของไจ๋ในบท พ่อครัวฝรั่งเศส จอมเม้ง(ขอย้ำ เม้งมากๆ ฮิฮิ แต่น่ารัก)
    กับละครเรื่อง ไข่ดาว "Sweet Relationship" ครัวซอง ..
    แค่เห็นหน้าพ่อครัวเม้งแตกใน Trailer ที่ปล่อยออกมา 2 ตอนเรียกน้ำย่อย..
    และเสียงเพลงที่ไจ๋ร้องเอง คลอประกอบ clip นะคะ
    เพลงฟังสบายๆ แนว R&B...ก้อได้ใจสาวๆไปเกินครึ่งแล้วนะคะ...^___^
    และจะเริ่มออนแอร์พร้อมกัน ที่ไต้หวัน วันที่ 16 กันยายน
    ส่วนที่ญี่ปุ่น วันที่ 13 กันยายนนะคะ
    แฟนๆไจ๋ ก้ออย่าลืมมาติดตามชมและให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ..
    เตรียมเคลียร์เครื่อง รอพ่อครัวเม้งแตกกันได้แล้วค่ะ...^^
    ปล...พิเศษนิดค่ะ : วันที่ 4 กันยายน(พรุ่งนี้)
    ไจ๋ และ Patty จะไปอัดรายการ "Asia Entertainment" กับเหล่านักแสดงในเรื่อง..ติดตามชมกันได้นะคะ...

..ฝ่ายพ่อตัวดีไจ่ไจ๋ ของพวกเรา..ช่วงนี้หายเงียบไปพร้อมกับงานล้นมือ
    และการทำงานหนัก วุ่นวายกับการถ่ายทำละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน มีชื่อว่า "Waiting for you here"..ให้เสร็จสิ้นค่ะ
    แว่วๆจากแดนไกลมาว่า ทำงานหัวหมุนเลยนะคะ
    เนทก้อไม่ค่อยได้เล่น นอนก้อไม่ค่อยเป็นเวลา
    ถ่ายทำก้อไม่ค่อยตรง บางวันถ่ายกลางคืน เลิกดึกค่ะ บางวันก้อถ่ายเช้า..
    ยังไงก่อขอให้ไจ๋สู้ๆละกันค่ะ เราๆเป็นกำลังใจให้เสมอ...

และสำหรับงาน "Event ของ Wish to see you" ที่จะจัดขึ้นของการท่องเที่ยวนั้น
    จะจัดขึ้นในวันที่ 28 ตุลาคมนี้ที่ไทเป นะคะ..ติดตามความคืบหน้าต่อไปค่ะ..

และในเดือนนี้ ปลายๆเดือน ไจ๋ยังมีงานใหญ่อีก 1 งานนะคะ คือ
    ไจ๋ และ พี่ๆ F3 จะเดินทางไป Japan และ Korea ระหว่างวันที่ 20-24 กันยายนนี้ค่ะ
    เพื่อไปร่วมงานโครงการการท่องเที่ยว + งาน"ASIA SONG FESTIVAL in Seoul on 2007"ค่ะ

...ส่วนงานอัลบั้มเดี่ยวชุดที่ 3 ของไจ๋ ที่เรารอคอยกันอย่างใจจดใจจ่อ
    ก้อต้องรอคอยความคืบหน้ากันต่อไปนะคะ ว่าจะวางแผงเมื่อไหร่
    แค่ล่าสุดไจ๋ ไจ๋บอกว่า สิ้นเดือนตุลาคมนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดค่ะ......
    ตอนนี้แฟนๆ เตรียม เก็บตังค์ และเตรียมใจ รอฟังงานเพลงของไจ๋กันค่ะ

....งานหนังของไจ๋ เรื่อง "Linger"
    ตอนนี้มีกำหนดจะฉายประมาณเดือนพฤศจิกายนนี้นะคะ
    ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงนะคะ..รอคอยชมกันค่ะ...
    ก้อยังมีเสมอๆนะคะ
    และเราก้อจะนำเอาความน่ารัก ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ + คุยกับแฟนๆมาแบ่งปันให้อ่านกันนะคะ..

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ได้เสมอค่ะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน
    และรักษาสุขภาพ เพื่อทำงานดี อย่างที่เขาตั้งใจ
    โดยการมาสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 3 ก.ย. 50 01:32:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom