Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 12 Sep 07 ~* ~ Sweet Relation..ก็ความรัก คือความสวยงามในหัวใจ~ * ~<<{แตกประเด็นจาก C5792834}

flower...สวัสดีตอนดึกๆของวันพุธกลางสัปดาห์ค่ะ
    พี่ๆน้องๆ สาวๆบ้านไจ๋ และผู้มาเยี่ยมเยียน ทุกคนนะคะ...flower

ช่วงนนี้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย?..
    ขอให้วันพรุ่งนี้ และวันต่อๆไป เป็นที่มีความสุข มีแต่รอยยิ้ม เสียงหัวเราะในหัวใจค่ะ
    คนที่ทำงาน ก้อขอให้เริ่มต้นทำงาน และ เรียนด้วย อย่างมีความสุขนะคะ
    อากาศบ้านเราเองก้อแปรปรวนนะคะ ช่วงนี้อาจจะดูร้อนๆกันสักหน่อย...
    ระวังรักษาสุขภาพร่างกาย และ ใจกัน กันด้วยนะคะ
    เป็นห่วงทุกคนค่ะ...^_____^...

...พรุ่งนี้แล้วสินะคะ ที่ละครเรื่องใหม่ของเจ้าไจ๋จะออกฉาย...
    โดยออนแอร์ที่ญี่ปุ่นเป็นที่แรกนะคะ จากนั้นวันอาทิตย์นี้ 16 กันยา
    สาวไต้หวันก้อจะได้ดูละครกันแล้วนะคะ...
    ส่วนสาวไทยก้อเตรียมเคลียร์เครื่องและหัวใจรอโหลดนะคะ...
    และช่วงนี้ สาวๆบ้านเรา ก้อขอสมัครทำงานครัวร้าน "Little Bear" กันทุกคนเลยนะคะ..
    ยังไงเราก้อ มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้งกันค่ะ...
    กับละครเรื่อง ไข่ดาว "Sweet Relationship" ครัวซอง ..
    จะออกอากาศตอนแรกที่ไต้หวัน วันที่ 16 นี้แล้วนะคะ
    ส่วนของญี่ปุ่น ก้อพรุ่งนี้แล้วนะคะ...^___^....
    แฟนๆของไจ๋ ก้ออย่าลืมมาติดตามชมและให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ...
    อย่าลืม!!! เคลียร์เครื่อง รอพ่อครัวเม้ง "จือเถียน" สุดหล่อ ได้แล้วค่ะ...^^

..ช่วงนี้ "ไจ่ไจ๋" ของพวกเรานั้น..
    ก้อยังคงง่วนอยู่กับการทำงานหนักถ่ายละครทุกวันนะคะ...
    และเจ้าตัวยังบอกอีกว่า ตอนนี้เริ่มถ่ายทำอัลบั้มไปบ้างแล้วเหมือนกันค่ะ..
    ที่หลักๆก้อคือ คร่ำเคร่งกับการถ่ายทำละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน.."Waiting for you here"..
    และพาลจะไม่สบายเอาด้วยนะคะ เนื่องจากถ่ายไม่เป็นเวลานะคะ
    ยังไงเสีย เราๆก้อมาเป็นกำลังใจให้ไจ๋กันเนอะคะ....สู้ๆไจ๋....

และล่าสุด!!!...เมื่อวานนี้ ไจ๋ก้อมีออกงาน Press Con ของ
    โดยไปเป็น presenter ให้กับ"มูลนิธิดูแลเด็กดาวน์ซินโดรม"(Syin-Lu Welfare Foundation)
    เพื่อหารายได้ช่วยเหลือเด็กด้วยนะคะ ซึ่งงานนี้น่ารักมากๆเลยนะคะ..
    แถมงานนี้ไจ๋อยากเล่นกับเด็กๆมากๆ แต่ตัวเองเป็นหวัด เลยเล่นได้ไม่มันส์นะคะ...

และถัดมาอีก 3 วัน...ไจ๋ก้อจะมีงาน Press Con อีกเหมือนกันนะคะ
    แต่งานนี้เป็นงานเปิดตัวละคร "Sweet Relationship" ออกอากาศวันแรก..
    เราก้อมาติดตาม ภาพบรรยากาศในงาน และ clip ด้วยกันนะคะ...^___^

ส่วนปลายๆเดือนนี้ ไจ๋ยังมีงานใหญ่อีก 1 งานนะคะ คือ
    ไจ๋ และ พี่ๆ F3 จะเดินทางไป Japan และ Korea ระหว่างวันที่ 20-24 กันยายนนี้ค่ะ
    เพื่อไปร่วมงานโครงการการท่องเที่ยว + งาน"ASIA SONG FESTIVAL in Seoul on 2007"ค่ะ

และสำหรับเดือนหน้า "Event ของ Wish to see you" ที่จะจัดขึ้นของการท่องเที่ยวนั้น
    ก้อยังคงจัดขึ้นในวันที่ 28 ตุลาคมนี้ที่ไทเป ค่ะ..ติดตามความคืบหน้าและรายละเอียดกันต่อไปค่ะ..

...ส่วนงาน อัลบั้มเดี่ยวชุดที่ 3 ของไจ๋
    ก้อต้องรอคอยความคืบหน้ากันต่อไปนะคะ ว่าจะวางแผงเมื่อไหร่
    ประมาณ สิ้นเดือนตุลาคมนี้ ไจ๋บอกว่าตอนนี้เริ่มถ่ายภาพ และ ปกกันไปบ้างแล้วนะคะ.....
    ตอนนี้แฟนๆ เตรียมใจ และเก็บตังค์ และรอฟังงานเพลงของไจ๋กันค่ะ

สำหรับไจ๋มา chat ใน V.I.C ล่าสุด!! ก้อเมื่อคืนวาน
    และวันนี้นะคะ หลังจากไม่ได้เข้ามาเสียนานมากๆ
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ได้เสมอค่ะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และรักษาสุขภาพ
    โดยการมาสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ พลุ

Credit Thanks : pics from sooostar.com

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 50 23:57:23

จากคุณ : Orange_vic - [ 12 ก.ย. 50 23:51:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom