Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 16 Sep 07 ~* ~ Sweet Relation + You are the One - -> Zai Zai~ * ~<<{แตกประเด็นจาก C5812374}

พลุ...สวัสดีเช้าวันอาทิตย์ วันเปิดร้าน "Little Bear" นะคะ..^____^ พลุ
    ใครทำมาค้าขายวันนี้ หรือ อยู่หน้าจอขอให้กิจการรุ่งเรืองๆ นะคะ ทุกๆคน..

คืนวันนี้แล้วสินะคะ ที่พี่ๆน้องๆ สาวๆบ้านไจ๋...
    จะได้ดูละครเรื่องใหม่ของไจ๋กัน หลังจากที่ตั้งตารอคอยกันมาว่าละครจะลงจอฉายเมื่อไหร่..เตรียมเคลียร์เครื่องและหัวใจรอโหลดนะคะ...
    ขนาดยังไม่ฉาย สาวๆบ้านเรา ก้อขอสมัครทำงานครัวร้าน "Little Bear" กันทุกคนเลยนะคะ..
    ยังไงเราก้อ มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้งกันค่ะ...
    กับละครเรื่อง ไข่ดาว "Sweet Relationship" ครัวซอง ..^___^....
    แฟนๆของไจ๋ ก้ออย่าลืมมาติดตามชมและให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ...
    อย่าลืม!!! เคลียร์เครื่อง รอพ่อครัวจอมเม้ง "จือเถียน" ได้นะคะ ราวๆ 3 ทุ่มบ้านเราค่ะ...^^

ช่วงนี้ สาวๆบ้านเรา เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย?..
    สาวๆที่ทำงาน ก้อขอให้สู้ๆ และ คนที่เรียนด้วย
    ก้อขอให้มีความสุขในการเรียนและทำงานนะคะ
    แล้วก้อ ระวังรักษาสุขภาพร่างกาย กันด้วยนะคะ เป็นห่วงทุกคนค่ะ...^_____^...

...ล่าสุด!! เมื่อวานนี้ เจ้าไจ๋เพิ่งมีงาน Press Con ของละครเรื่องนี้ไปนะคะ
    เมื่อวานเจ้าไจ๋ แพ็ตตี้ เมแกน อลัน และเหล่านักแสดงและทีมงาน..
    ต่างไปงานนี้อย่างครบครันนะคะ เพื่อเปิดตัวละครที่จะมีขึ้นในวันนี้นะคะ...
    งานนี้สาวเมแกน สาวแพ๊ตตี้ ร้องไห้กันระงม เพราะอะไร..
    และที่สำคัญงานนี้เราได้เห็น Trailer เปิดตัวละครในงาน แถมมีเพลงใหม่ของไจ๋ให้กรี๊ดกันอีกนะคะ...
    ติดตามชมภาพและข่าวได้จากบ้านเราได้เลยนะคะ...^^

..ช่วงนี้ "ไจ่ไจ๋" ของพวกเรานั้น..
    ก้อยังคงวุ่นอยู่กับการทำงานหนักถ่ายละครทุกวันนะคะ...
    และ ตอนนี้เริ่มถ่ายทำ MV และทำอัลบั้มไปบ้างแล้วเหมือนกันค่ะ..
    ที่หลักๆก้อคือ คือถ่ายทำละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน.."Waiting for you here"..

และปลายๆเดือนนี้ ไจ๋ยังมีงานใหญ่อีก 1 งานนะคะ คือ
    ไจ๋ และ พี่ๆ F3 จะเดินทางไป Japan และ Korea ระหว่างวันที่ 20-24 กันยายนนี้ค่ะ
    เพื่อไปร่วมงานโครงการการท่องเที่ยว + งาน"ASIA SONG FESTIVAL in Seoul on 2007"ค่ะ

และสำหรับเดือนหน้า "Event ของ Wish to see you" ที่จะจัดขึ้นของการท่องเที่ยวนั้น
    ก้อยังคงจัดขึ้นในวันที่ 28 ตุลาคมนี้ที่ไทเป ค่ะ..ติดตามความคืบหน้าและรายละเอียดกันต่อไปค่ะ..

...ส่วนงาน อัลบั้มเดี่ยวชุดที่ 3 ของไจ๋
    ตอนนี้ ยังไม่มีกำหนดวางแผนที่แน่นอน ว่าจะวางแผงเมื่อไหร่
    ประมาณ สิ้นเดือนตุลาคมนี้ ไจ๋บอกว่าตอนนี้เริ่มถ่ายภาพ และ ปกกันไปบ้างแล้วนะคะ.....
    ตอนนี้แฟนๆ เตรียมใจ และเก็บตังค์ และรอฟังงานเพลงของไจ๋กันค่ะ

สำหรับไจ๋มา chat ใน V.I.C ล่าสุด!! ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆนะคะ...
    ช่วงนี้ไจ๋เป็นหวัด และ ไอด้วยนะคะ ยังไงก้อมาให้กำลังใจไจ๋กันค่ะ
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ได้เสมอค่ะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และรักษาสุขภาพ
    โดยการมาสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ flower

จากคุณ : Orange_vic - [ 16 ก.ย. 50 10:38:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom