Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 23 Sep 07 ..Touch Heart beloved "Zai Zai"...<<{แตกประเด็นจาก C5831369}

flower...สวัสดีวันอาทิตย์ วันเปิดร้าน Little Bear นะคะ
    พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ทุกคน..^____^ flower

ช่วงนี้ทุกๆคน เป็นไงกันบ้างเอ่ย? ฝนตกทุกวันเลยนะคะ...
    สาวๆทำงานกันหนักมั้ยคะ คนไหนเรียนก้อสู้ๆนะคะ
    คนทำงานก้อสู้ๆเช่นกันค่ะ....เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ

..ผ่านไปแล้วกับ ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง ตอนแรก...
    ถึงวันนี้ คาดว่าสาวๆส่วนใหญ่ คงได้โหลดดูตอนแรกกันไปบ้างแล้วนะคะ
    และวันนี้ และ ทุกๆวันอาทิตย์ ราวๆ 3 ทุ่มกว่าๆบ้านเรา..
    ก้อจะได้เห็นพ่อครัวออกมาเม้งสาวๆ ตามแบบฉบับพ่อครัวจือเถียนนะคะ
    นอกจากไจ๋ในบทของ พ่อครัวอาหารฝรั่งเศสจอมเม้งแล้ว...
    ยังได้ฟังเพลงเพราะๆ จากละครเรื่องนี้ที่ร้องโดยไจ๋และอลันนะคะ...
    ต่อไปนี้ทุกอาทิตย์เราก้อต้องมานั่งรอเปิดร้านกันทุกวันแล้วนะคะ..^____^
    ยังไงเราก้อ มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้ง ร้าน Little Bearกันค่ะ...
    แฟนๆของไจ๋ ก้ออย่าลืมมาติดตามชมและให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ...

...ล่าสุด!! เมื่อวานนี้ไจ๋เพิ่งจะเสร็จสิ้น ทริปการไปญี่ปุ่นและเกาหลีนะคะ
    โดยเมื่อวานเป็นงานสุดท้ายของทริปนี้ คือไปร่วมงาน"ASIA SONG FESTIVAL in Seoul on 2007"ค่ะ
    ติดตามดูภาพและข่าวได้ที่นี่เรื่อยๆนะคะ...

..และช่วงนี้ "ไจ่ไจ๋" ของพวกเรานั้น..กลับไปจากทริปคราวนี้
    ไจ๋ก้อยังมีงานรออยู่มากมาย...
    ก้อยังคงวุ่นอยู่กับการทำงานของการท่องเที่ยว...
    รวมถึงงานเพลงของตัวเองด้วยนะคะ เพื่อให้ทันตุลาคมนี้ค่ะ
    ที่หลักๆก้อคือ คือถ่ายทำละครของการท่องเที่ยวไต้หวัน.."Waiting for you here"..

และสำหรับเดือนหน้าปลายๆเดือน "Event ของ Wish to see you" ที่จะจัดขึ้นของการท่องเที่ยวนั้น
    ก้อยังคงจัดขึ้นในวันที่ 28 ตุลาคมนี้ที่ไทเป ค่ะ

...ส่วนงาน อัลบั้มเดี่ยวชุดที่ 3 ของไจ๋
    ตอนนี้ ไจ๋บอกไว้ว่า ประมาณ สิ้นเดือนตุลาคมนี้
    และเริ่มถ่ายภาพ และ ปกกันไปบ้างแล้วนะคะ.....
    แฟนๆ เตรียมใจ และเก็บตังค์ และรอฟังงานเพลงของไจ๋กันค่ะ

สำหรับไจ๋มา chat ใน V.I.C ล่าสุด!! ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ได้เสมอค่ะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และรักษาสุขภาพ
    โดยการมาสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ flower

จากคุณ : Orange_vic - [ 23 ก.ย. 50 11:37:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom