CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คุณชอบ single แรกของอัลบัมของบริทนี่ อัลบัมไหนมากที่สุด

Baby one more time / Baby one more time (11 คน)
      Oops!.. I did it again / Oops! I did it again (8 คน)
      I'm a slave for you / Britney (15 คน)
      Me against the music / In the zone (4 คน)
      Gimmi more / (ยังไม่รู้) (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 40 คน

27.50%
     20.00%
     37.50%
     10.00%
     5.00%

ตามนั้นครับ เอาแต่อัลบัม เต็มนะครับ ไม่ได้เอา
    อัลบัมพิเศษมารวมด้วยครับ

ส่วนตัวชอบ I'm a slave for you  ที่สุดครับ แล้วก็ Gimmi more ลองลงมา

แล้วเพื่อนๆ ชอบเพลงไหนมากสุดครับ

ปล.  เพลงอย่างเดียวนะครับ ไม่รวม MV ครับ
          เดี๋ยวรอ Gimmi more ออก MV แล้ว จะมาให้โหวดกันใหม่ครับ

จากคุณ : bigbenthen - [ 25 ก.ย. 50 18:46:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com