Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 2 Oct 07..ก้อได้แต่เพียงแอบ "ปลื้ม"..เธอคือคนที่แสนสำคัญ "ไจ่ไจ๋"<<{แตกประเด็นจาก C5865839}

พลุ...สวัสดีค่ำคืนวันอังคาร นะคะ สาวๆบ้านไจ๋ ทุกๆคน....^____^ พลุ

มาเปิดบ้านไจ๋อันอบอุ่นหลังนี้แล้วค่ะ...
    ขอโทษในความล่าช้าด้วยนะคะ ช่วงนี้คนเปิดบ้านวุ่นวายหลายอย่างค่ะ

ช่วงนี้ พี่ๆน้อง เป็นไงกันบ้างคะ ..เล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ
    เรียนและทำงานกันเป็นยังไงกันบ้างเอ่ย?
    และฝนเองก้อ ตกบ่อยๆ ยังไงก้อดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ..
    ยังไงก้อ สู้ๆกับงาน และ การเรียน กันนะคะ...

..ตอนนี้ทุกๆวันอาทิตย์ ราวๆ 3 ทุ่มบ้านเรา สาวๆบ้านไจ๋...
    ก้อจะมานั่งรอพ่อครัวเปิดร้านกันนะคะ กับละครของเจ้าไจ๋..
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    และก้อจะมาคุยกันบ้าง ถึงพ่อครัวฟางจือเถียนกันนะคะ
    ว่าเม้ง และ น่ารักกันขนาดไหน..

ยังไงเราก้อ มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้ง ร้าน Little Bear
    และ "ไป่ฮุ่ย" กันนะคะ
    แฟนๆของไจ๋ ก้ออย่าลืมมาติดตามชมและให้กำลังใจ ไจ๋ กันค่ะ

...ส่วนล่าสุด!! ไจ๋เพิ่งมีข่าวเกี่ยวกับการเปิดตัวหนังเรื่องใหม่ของไจ๋ เรื่อง "Ruffian Hero" ของผู้กำกับไฉ่
    ซึ่งเปิดตัว นางเอก พระเอก และ ทีมนักแสดงกันไปเมื่อวานนี้นะคะ (1 ตุลาคม) ค่ะ
    โดยในเรื่องนี้ ไจ๋รับบทเป็น"ตำรวจ"นะคะ และจะเริ่มถ่ายทำอย่างเป็นทางการประมาณเดือนธันวาคมนี้ค่ะ
    อย่าลืม!!! เราก้อมาให้กำลังใจไจ๋ กับบทบาทใหม่กันนะคะ...^__^...

...และตอนนี้!! ไจ๋ประกาศวันออก อัลบั้มเดี่ยวชุดที่ 3 ของไจ๋ แล้วนะคะ
    โดยอัลบั้มของไจ๋ จะออกวางแผงวันที่ 26 ตุลาคมนี้นะคะ
    และจะมีงาน Auto Sign ให้กับแฟนๆ ในวันที่ 27 ตุลาคมนี้เช่นกันค่ะ
    ล่าสุด!!! ตอนนี้ ไจ๋ก้อจะไปถ่ายรูปในอัลบั้มชุดที่ 3 และ  MV บ้างแล้วนะคะ..
    แฟนๆ เตรียมใจ และเก็บตังค์ และรอฟังงานเพลงของไจ๋กันค่ะ

และในปลายเดือนตุลาคมนี้ วันที่ 28 ตุลาคมนะคะ
    ไจ๋จะมีงาน Event ใหญ่ คือ event ของการท่องเที่ยว "Wish to see you" จะจัดขึ้นที่ไทเป ด้วยค่ะ

สำหรับไจ๋มา chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ flower

แก้ไขเมื่อ 02 ต.ค. 50 23:58:48

จากคุณ : Orange_vic - [ 2 ต.ค. 50 22:01:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom