Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 9 Oct 07..ก้อด้วยรักที่อบอุ่น ส่งตรงถึงหัวใจเธอ - -> ไจ่ไจ๋..<<{แตกประเด็นจาก C5886042}

flower...สวัสดีเช้าวันอังคารนะคะ พี่ๆน้องๆ บ้านไจ๋ ทุกๆคน....^____^ flower

ช่วงนี้ พี่ๆน้อง เป็นไงกันบ้างคะ ..สบายดีกันรึป่าว?
    น้องๆที่เรียน บางคนก้อสอบเสร็จแล้ว
    แต่ถ้าบางคนสอบอยู่ก้อสู้ๆนะคะ เราๆเป็นกำลังใจให้..
    สำหรับใครที่ทำงานก้อสู้ๆนะคะ
    ช่วงนี้อากาศบ้านเราเปลี่ยนแปลงบ่อย และกำลังจะใกล้หน้าหนาวแล้วนะคะ....
    ยังไงก้อดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ..ทั้งกายและใจนะคะ..

..ตอนนี้ทุกๆวันอาทิตย์ ราวๆ 3 ทุ่มบ้านเรา สาวๆบ้านไจ๋...
    ก้อจะมานั่งรอพ่อครัวเปิดร้านกันนะคะ กับละครของเจ้าไจ๋..
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    และก้อจะมาคุยกันบ้าง ถึงพ่อครัวฟางจือเถียนกันนะคะ
    ว่าเม้ง และ น่ารักกันขนาดไหน..
    ยังไง อย่าลืม มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้ง ร้าน Little Bear
    และ "ไป่ฮุ่ย" กันนะคะ เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ
    ติดตามชมและให้กำลังใจกันได้เลยค่ะ..

.. ในเดือนนี้ ไจ๋จะมีงานหลายงานเกิดขึ้นนะคะ
    เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...

...วันที่ 13 ตุลาคมนี้ ไจ๋จะมีงานของเปิดตัวหนังสือ Photo book "Sweet Relationship"
    จะมีงาน auto sign หนังสือนะคะ ในวันที่ 13 ตุลาคม เวลา บ่าย 2 โมง ค่ะ

ส่วนถัดมา วันที่ 19 ตุลาคมนะคะ Ost. หรือเพลงประกอบละคร Sweet Relationship จะออกวางอัลบั้มพร้อมกันนะคะ....

...และตอนนี้!! ไจ๋ประกาศวันออก อัลบั้มเดี่ยวชุดที่ 3 ของไจ๋ แล้วนะคะ
    โดยอัลบั้มของไจ๋ จะออกวางแผงวันที่ 26 ตุลาคมนี้นะคะ
    และจะมีงาน Auto Sign ให้กับแฟนๆ ในวันที่ 27 ตุลาคมนี้เช่นกันค่ะ
    ล่าสุด!!! ตอนนี้ ไจ๋ก้อจะไปถ่าย MV ในอัลบั้มชุดที่ 3 นะคะ
    แฟนๆ เตรียมใจ และเก็บตังค์ และรอฟังงานเพลงของไจ๋กันค่ะ

และสำหรับปลายเดือนตุลาคมนี้ วันที่ 28 ตุลาคมนะคะ
    ไจ๋จะมีงาน Event ใหญ่ คือ event ของการท่องเที่ยว "Wish to see you" จะจัดขึ้นที่ไทเป ด้วยค่ะ

สำหรับไจ๋มา chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 9 ต.ค. 50 04:00:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom