Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

****ข้าวต้มรอบดึกเปิดร้านอีกแร้วค่า..เมนูวันนี้..Jerry design collection****

สวัสดีค่ะ..mamas & jms จุ๊บๆ
    หวัดดีเสร็จก็ตามด้วยขออภัยค่ะที่แปลเรื่องให้เสียตังค์haha เพราะเห็นแล้วมานอดมะด้ายนะฮ้าฮ่าฮ่าฮ่า
    ช่วยด้วย))))))))ใครก็ได้ช่วยทีกระเปาอีช้านฉีกแย้วววววววmad ซานมามาขา...ขอแลกตังค์เพิ่มค่าmad

Jerry design collectionflower

ทุกคนย่อมมีเรื่องราวที่เป็นของตัวเอง ผมหวังว่าจะนำเรื่องราวของผมเสกให้เป็นสัญลักษณ์หนังสือ
    ทุกหน้าของหนังสือจะบันทึกไว้ทั้งรอยยิ้มและหยาดน้ำตา ยามที่ผมมีความสุขจะร่วมแบ่งปันสุขนั้นกับคุณ ยามที่คุณมีทุกข์จะมีผมอยู่เป็นเพื่อน จะบันทึกความทรงจำที่แสนสุขสิ่งละอันพันละน้อย สะสมไว้ใน Jerry story
    ให้ผมได้จูงมือคุณ เดินทางท่องเที่ยวไปทุกแห่งหน อยากให้คุณค่อยๆอ่าน นิทานแสนสุขที่ผมให้กับคุณ ขอให้นิทานแสนสุขนี้ได้ดำเนินต่อไป....

พวกคุณคือเทพธิดาในใจผม มีรอยยิ้มที่บริสุทธิ์ ข้างในยังมีใจที่อ่อนโยน
    เป็นเพราะมีพวกคุณอยู่เคียงข้างผมอย่างจริงแท้
    ความซาบซึ้งใจแห่งความสุขจะยังคงอยู่เคียงข้างตลอดไป
    สามารถนำพาไปทุกแห่งหนในโลกกว้าง

ขณะที่ผมก้าวยาวๆไปข้างหน้ากับเรื่องงาน เวลาเดียวกันก็ไม่มีวันลืมพวกคุณที่คอยสนับสนุนผมอยู่เงียบๆ
    หวังว่าจะสามารถแปลงกายให้สร้อย Jerry เป็นตัวแทน เป็นเพื่อนอยู่ข้างกายคุณทุกเวลานาที…
    ถ้าหากในโลกนี้มีคำที่ว่า “ตลอดกาล” นั่นก็คือคำสัญญาที่ผมมีให้กับคุณ
    หวังว่าคุณจะไม่เปล่าเปลี่ยวอ้างว้างตลอดกาล!

Jerry Story 1 ค่ะ (อยากได้มากเลยอ่ะ...เอ้อมามาขาแปะรูปที่เหลือนะคะ)

จากคุณ : พี่ R - [ 9 ต.ค. 50 21:32:30 ]