Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[เปิดให้สั่งจองโปสการ์ดปีใหม่สำหรับทำบุญแล้วค่ะ]

UPDATE :
    กำหนดราคาได้แล้วค่ะ ทั้งชุดตกอยู่ที่ 250 บาท สั่ง 1-2 ชุดไม่คิดค่าส่งค่ะ ถ้ามากกว่านั้นขอค่าส่ง 20 บาทค่ะ > <
    ขออภัยหากดูแพงไปสักนิด สั่งพิมพ์ไม่มากค่ะ ต้นทุนก็เลยสูงหน่อย..
    รับโอนถึงประมาณสิ้นเดือนพ.ย.นะคะ

+

คนที่จองแล้วต้องการจะโอนเงิน กรุณาโอนไปที่บัญชีธนาคารไทยพานิชย์ เลขบัญชี 793-2-08686-5
    สาขาศูนย์คอมเพล็กซ์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ชื่อบัญชี นางสาวพชรพรรณ กุลปวโรภาส ค่ะ

(คนที่เคยสั่งซื้อโดแล้วโอนไปสาขาพารากอน ไม่ต้องตกใจนะคะ นี่เป็นบัญชีเก่าเอาไว้ทำการนี้ เงินจะได้ไม่ปนกับเงินส่วนตัวค่ะ)

เมื่อโอนเงินแล้ว กรุณาส่งหลักฐานมาที่ tanpopo1983@gmail.com นะคะ

----------

>_<~ ในที่สุดก็เปิดให้จองแล้วนะคะ สำหรับโปสการ์ดโครงการยาวนาน สำหรับทำบุญให้บ้านหญิงธัญพร รายละเอียดมีดังนี้ค่ะ

----------

สวัสดีค่ะ โครงการโปสการ์ดเพื่อการกุศลนี้เป็นโครงการของคลับกระดานศิลป์์ เว็บไซต์พันทิปค่ะ
    โดยสมาชิกแต่ละท่านของคลับช่วยกันส่งรูปที่วาดเองเข้ามา เพื่อพิมพ์ขายนำเงินไปทำบุญที่บ้านหญิงธัญพร ซึ่งเป็นบ้านที่ดูแลเด็กผู้หญิงที่ถูกคุกคามทางเพศค่ะ อ่านรายละเอียดได้ที่ความคิดเห็นข้างล่างนะคะ เงินค่าโปสการ์ดที่ได้ หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้ว จะนำไปซื้อของใช้เพื่อบริจาคค่ะ

เนื่องจากไม่กล้าพิมพ์เยอะ ไม่รู้จะพิมพ์จำนวนเท่าไรดี กลัวเหลือ กลัวไม่พอ ก็เลยเปิดให้สั่งและโอนเงินก่อน แล้วพิมพ์ตามยอดโอนเงินค่ะ ปัญหาอยู่ที่กำลังตกลงกับโรงพิมพ์ จึงยังไม่สามารถบอกราคาได้ แต่จำเป็นต้องเปิดให้จองก่อนเนื่องจากถ้าดำเนินการล่าช้ากว่านี้ จะไม่ทันวันปีใหม่ค่ะ ^^" และเมื่อทราบราคาเมื่อไรจะนำมาบอกในนี้อีกครั้ง ผู้ที่จอง,โอนเงิน และส่งหลักฐานการโอนเงินมา ก็จะได้รับโปสการ์ดและบุญส่งถึงบ้านค่ะ >_<

โปสการ์ดจะขายเป็นชุด โดยหนึ่งชุดจะได้ทั้งหมดสิบสี่ใบค่ะ
    ดูตัวอย่างได้จากรูปข้างล่างนี้นะคะ

สำหรับผู้ที่ต้องการจะสั่งจอง สามารถโพสชื่อลงที่ http://myartbox.exteen.com/20071011/entry-1 ได้เลยค่ะ ขอสงวนเฉพาะคนที่จะจองเท่านั้นนะคะ เพื่อป้องกันการสับสน (เนื่องจากเจ้าของงานเป็นคนป้ำๆเป๋อๆ จดนั่นตกนี่ ทำนั่นหลงโน่น จึงต้องมีกระทู้ต่างหากเพื่อป้องกันคนที่จองตกหล่นค่ะ)

สำหรับคอมเม้นท์ คำแนะนำ หรืออื่นๆ สามารถโพสได้ที่นี่ หรือที่ http://myartbox.exteen.com/20071011/entry-2 ตามสะดวกค่ะ ^^

----------

หรือตามลิ้งค์นี้ http://myartbox.exteen.com/postcard ได้เลยค่ะ

สำหรับผู้มีจิตศรัทธา จะนำลิ้งค์ไปส่งต่อให้เพื่อน ก็จะยินดีมากเลยค่ะ > <

----------

สำหรับสมาชิกพันทิป สามารถสั่งจองโดยการหลังไมค์มาที่ ลูกสาวอีฟ ได้เลยนะคะ กรุณาบอกจำนวนที่ท่านต้องการด้วยค่ะ

ใครร่วมทำบุญขอให้หล่อๆสวยๆ รวยๆเก่งๆ >___<~

+

ตัวอย่างรูปค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 50 15:35:10

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 50 15:03:10

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 50 22:59:02

จากคุณ : ลูกสาวอีฟ - [ 12 ต.ค. 50 22:09:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom