Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

วง MUSE นี่ มีเพลงอะไรที่เพราะๆ บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย

เพิ่งได้มีโอกาสฟังเพลง Can't Take my Eyes off you ที่ วง MUSE เอามา COVER

ขอบอกว่า สุดยอดมากๆ.... ทั้ง มันส์ นุ่ม... และเสียงที่เป็นเอกลักษณ์

เลยอยากให้ช่วยแนะนำ ว่ามีเพลงอะไรอีกครับ หาข้อมูลไม่ค่อยเจอเลย
    อ๋อ... ขอแบบ ไม่หนักมากนะครับ อิอิ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ต่ายหมายจันทร์ - [ 17 ต.ค. 50 13:19:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom