Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เป็นอะไรมากรึเปล่า GMM ถึงกับต้องให้ถอดเข็ฒขัดเลยเหรอ[Concert Bodyslam]

ผมไม่ทราบว่าทาง GMM เป็นคนกำหนดกฏเกณฑ์รึเปล่านะ แต่ขอว่าไว้ก่อนแล้วกัน

ผมว่ามันไม่ใช่เรื่องเลยนะ ไอ้การยึดเข็มขัดอะ แม้แต่เข็มขัดหนังแบบคนทำงานก็ไม่เว้น

ถ้าเป็นเข็มขัดเหล็ก อันนั้นก็ว่าไปอย่าง ไอพวกมีหนามอะไรอย่างนี้

แต่ของผมมันก็เข็มขัดวัยรุ่นธรรมดาอะ แต่ราคามันไม่ธรรมดาเลยนะ

ที่ให้ฝากไว้ก่อนแล้วมีป้ายเลข(เหมือนฝากกระเป๋า)ให้น่ะ จะให้ไว้ทำ ha' อะไรเหรอ

พอออกมา แทนที่จะมีจุดไว้รับคืน มีเจ้าหน้าทีเฝ้า

เพื่อนๆรู้มั๊ยครับ เขาทำยังไง

เอาวางกองๆไว้กับพื้น กระจายๆๆๆ เลยครับ เจ้าหน้าที่ก็ไม่มีซักตัว เอ้ย คน

ผมก็หาของผมใหญ่เลยครับ หาแล้วหาอีกจนมันเหลืออยู่ไม่กี่เส้น

ไม่มีแล้วครับ แค้นมากๆ

แล้วระหว่างที่ดูคอนเสิร์ตนะ จะกระโดดกับเขาก็กระโดดไม่ได้มาก เพราะผมเป็นคนผอมครับ

กางเกงมันก็จะหลุดเอา แล้วคนที่ใส่กางเกงตัวใหญ่ๆแบบ hiphop มาจะเป็นยังไง?

ถ้ากางเกงมันหลวมมากๆจะทำไงครับ

ผมอายนะ ที่ระหว่างทางที่เดินออกมาขึ้น taxi ข้างหน้า ผมต้องคอยดึงกางเกงไม่ให้มันหลุด

ดูคอนเสิร์ตมากี่ครั้งๆก็ไม่เคยเห็นแบบนี้เลย แย่จริงๆ

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 50 09:50:20

จากคุณ : หน้ากากแห่งความฝัน - [ 21 ต.ค. 50 09:49:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom