Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าผมจะถามว่า "หาซื้อเสื้อวงได้ที่ไหน? ร้านไหนขายแผ่นMetal?" แบบนี้ผิดกฎการตั้งกระทู้มั้ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

คือถ้าอยากรู้ว่า ในกรุงเทพฯนี่ผมจะหาซื้อเสื้อวง Metal ได้ที่ไหน ราคาซักประมาณเท่าไร

ร้านไหนขายแผ่น Metal แบบที่ว่า Metal จริงๆ แล้วก็ไม่ได้มีแค่สองสามแผ่นน่ะครับ

อย่างนี้จะผิดกฏการตั้งกระทู้มั้ยครับ

ไม่งั้นจะไปถามได้ที่ไหน

อ่อ อีกคำถามคือว่า มีผับ Metal อยู่ที่ไหนบ้างครับ เคยเห็นในซอยหลังสวนอยู่ที่นึงแต่ไม่ทันได้ลองไป

มีใครเคยไปมั้ยครับ อยากรู้ว่าเป็นไง

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 50 09:26:07

จากคุณ : Job For A Cowboy - [ 24 ต.ค. 50 09:21:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom