Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 26 Oct 07..Wo Bu Shi F4... "Chou Zai" We Love You!!..{แตกประเด็นจาก C5939095}

flower...สวัสดีสาวๆบ้านไจ๋ วันที่ 26 ตุลาคม นะคะ
    พี่ๆน้องๆ บ้านไจ๋ ทุกๆคน....^____^ flower

ช่วงนี้ ลมหนาวเริ่มพัดเข้ามาแล้ว...
    อากาศบ้านเราเริ่มเปลี่ยนแปลง...
    ยังไงก้อดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ..^______^

..วันนี้แล้วสินะคะ ที่สาวๆบ้านเรารอคอยนะคะ!!!!!
    วันนี้ แล้วที่งานเพลงเต็มอัลบั้มใหม่ของไจ๋ ออกวางแผงพร้อมกันทั่วประเทศ(ไต้หวัน)
    เราก้อจะได้ยิน ได้เห็น อัลบั้มใหม่ ชุดที่ 3 ของไจ๋แบบเต็มๆ กันแล้วนะคะ
    ในชื่อ.... "Wo bu shi F4" (I'm not F4)...
    สาวๆเตรียมตัวกันแล้วรึยังเอ่ย?? ที่จะได้เห็นไจ่ไจ๋ในอีกมุมนึง
    มุมที่โตขึ้น และ เป็นผู้ใหญ่ขึ้น ไม่ใช่หนุ่มน้อยน่ารัก เหมือนแต่ก่อนนะคะ...^___^....
    แถมเจ้าไจ๋ ยังมาบอกกับสาวๆว่า ให้เรียกเค้าว่า "Chou Zai" ได้แล้วฮับ

และพรุ่งนี้ ไจ๋จะมีงาน Meeting และ Press conference กับแฟนๆ ในวันที่ 27 ตุลาคมนี้เช่นกันค่ะ
    ที่ Nankang 101 นะคะ เวลา บ่ายโมงครึ่ง ถึง บ่าย 3 ครึ่งนะคะ

หลังงานนี้ ไจ๋จะมีงานที่ไถจง คือ งาน "MTV" อีกเหมือนกันนะคะ...

ส่วนวันต่อมา ในวันที่ 28 ตุลา ไจ๋จะมีงาน Autograph ของอัลบั้มใหม่เช่นกันค่ะ ที่ Ximen นะคะ..

ล่าสุด!!! ตอนนี้ ไจ๋มี MV ตัวเต็มของ Wo Bu Shi F4 ออกมาแล้วนะคะ เสร็จเรียบร้อยแล้ว และยิง Spot โฆษณาของอัลบั้ม ออกมาให้แฟนๆกี๊ดดดดดดด กันแล้วนะคะ...^_____^...
    และนอกจากนี้ ไจ๋ยังเริมออกเดินสายโปรโมทอัลบั้มของตัวเองตามคลื่นวิทยุหลายคลื่นแล้วนะคะ...

..ตอนนี้ สาวๆคนรักไจ๋ วันๆไม่ได้ทำอะไรแล้วค่ะ ไม่ว่าจะไปไหน ทำอะไร สาวๆก้อจะร้องเพลง "Wo Bu Shi F4" ฝึกร้องกันนะคะ
    สำหรับสาวๆที่จะไป Support นายไจ่ไจ๋ ก้อขอให้โชคดี กันทุกคนนะคะ
    แล้วเราจะไปร่วมกันร้องเพลงตามเจ้าไจ๋ ใน event วันที่ 27 และ 28 ด้วยกันนะคะ
    ไปแสดงพลังให้ไจ๋ของเราเห็นกันนะคะ..ว่าเราสาวไท่กั๋ว รักไจ๋ขนาดไหนนะคะ...^^

ส่วนสาวๆที่ไม่ได้ไปก้อไม่ต้องเสียใจนะคะ รอฟัง รอดูงานดีๆ
    และภาพ บรรยากาศและเรื่องเล่าที่เราจะนำมาฝากกันนะคะ..^____^...

นอกจากนี้ เป็นประจำทุกอาทิตย์.....ราวๆสามท่มบ้านเรา
    ก้อจะมานั่งรอพ่อครัวเปิดร้านกันนะคะ เหมือนทุกวันนะคะ กับละครของเจ้าไจ๋..
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    ตอนนี้ พ่อครัวฟางจือเถียนกัน และ ไป่ฮุ่ย เริ่มจะรักกันแล้วนะคะ..
    ยังไง อย่าลืม มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้ง ร้าน Little Bear...ด้วยนะคะ
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ ติดตามชมและให้กำลังใจกันได้เลยค่ะ..

.. นอกจากเรื่องอัลบั้มชุดที่ 3 ของไจ๋ในเดือนนี้แล้ว
    ไจ๋จะมีงานหลายงานเกิดขึ้นนะคะ
    เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...

ตอนนี้ ทุกๆวัน ไจ๋จะเร่งถ่ายทำละครของการท่องเที่ยว "Waiting For You Here" นะคะ
    โดยถ่ายเก็บ scene ไปเรื่อยๆ ตามสถานที่ต่างๆ ที่น่าสนใจของไต้หวันนะคะ..

และในปลายเดือนนี้ วันที่ 27 ตุลาคม ที่เรารู้กันคือ...
    ไจ๋จะมีงาน Meeting ของ V.I.C และงาน Press conference ด้วยนั้น
    หลังงานนี้ ไจ๋จะมีงานที่ไถจง คือ งาน "MTV" อีกเหมือนกันนะคะ...

และในวันรุ่งขึ้น คือวันที่ 28 ตุลาคมนะคะ
    ไจ๋จะมีงาน Event ใหญ่ คือ event ของการท่องเที่ยว "Wish to see you" จะจัดขึ้นที่ไทเป ด้วยค่ะ

และที่ให้ กรี๊ดดด เพิ่มขึ้นไปอีกคือ ไจ๋จะมีงานแจกลายเซ็นต์ "Auto sign" ในวันที่ 28 ตุลาคมนี้
    (สถานที่ซีเหมินติง) หลังงาน JVKV ด้วยนะคะ...

** นอกจากนี้ ในวันที่ 3 และ 4 พฤศจิกายน(เดือนหน้า)
    ไจ๋จะมีงานแจกลายเซ็นต์รอบกรุงไทเป และ ในเมืองต่างๆของไต้หวันนะคะ..
    แล้วเราจะมาติดตามข่าวความเคลื่อนไหวกันต่อไปนะคะ...

สำหรับไจ๋มา chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

พลุ..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together" ..ค่ะ พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ วันออกพรรษา 03:02:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom