Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 29 Oct 07.. Wo Bu Shi F4{แตกประเด็นจาก C5961655}

ลูกโป่งฮาโล ฮาโล...  ลูกโป่ง
    หลังจากที่รอคอยมากว่า  2 ปี ในที่สุดอัลบัมชุดที่ 3 Wo Bu Shi F4 ของไจ๋ ก็คลอดมาให้พวกเราฟังกันแล้วนะคะ
    ซึ่งใครที่ได้ฟังแล้วคงจะรู้สึกเหมือนๆกันว่า เพลงชุดนี้ของไจ๋คุ้มค่าสมการรอคอยจริงๆ
    ไม่ว่าจะเป็นเพลงจังหวะสนุกๆ อย่าง Wo Bu Shi F4  หรือเพลงช้าๆซึ้งอย่าง Missing You
    ซึ่งเจ้าตัวชอบเป็นพิเศษ.. แต่อยากบอกว่า เท่าที่ฟังมาเพลงอื่นๆก็เพราะไม่แพ้กันเชียวค่ะ

ช่วงนี้ไจ๋มีโปรแกรมโปรโมทอัลบัมของตัวเองอย่างถี่ยิบเรียกได้ว่าคงเก็บกันไม่หวาดไม่ไหวทีเดียว...
    (แต่อาจจะต้องรอเก็บนานหน่อยเพราะสาวๆมัวแต่ตามไม่มีใครยอมอัพ)
    ยังไงก็ให้สาวๆบ้านเราที่ข้ามน้ำข้ามทะเลไปให้กำลังใจเจ้าไจ๋ กลับมาถ่ายทอดความประทับใจให้ฟังอีกทีแล้วกันนะคะ

ฮ่ะแอ่ม...แต่คืนนี้อย่าลืมรอติดตามชม  Sweet Relationship .. กันนะคะ

จากคุณ : nupotter - [ 29 ต.ค. 50 14:06:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom