Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ปากกาลูกลื่น] Quick Sketch - บันทึกไว้ ตอนไปอยุธยา

ชุดนี้เก็บมาจากตอนไปอยุธยาครับ เมื่อนานมาแล้ว ผมแทบจำอะไรไม่ได้เลยครับ
    แต่เพราะเขียนโน้ตอะไรไว้ จึงเอามาเล่าได้บ้าง การสเกตช์มันมีข้อดีตรงนี้นี่เอง ^^

"...เราเลือกที่จะเขียนสิ่งที่เราอยากจะเก็บไว้ หรือไม่เขียนสิ่งที่เราไม่อยากจดจำ..."

ภาพชุดนี้มีทั้ง นั่งวาด ยืนวาด เดินวาด หรือแม้แต่นอนวาด...-_-u
    หยาบบ้าง ชุ่ยบ้างแล้วแต่อารมณ์คนวาด ทนๆ ดูหน่อยนะครับ

ป.ล. เพื่อไม่ให้เสียเที่ยว ผมแทรกประวัติสถานที่ไว้นะครับ

จากคุณ : ทุเรียนกวน ป่วนรัก - [ 29 ต.ค. 50 17:23:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom