Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<< JBC >>> ^_^ Snow White Come Back...^_^

flower Halo....Sawasdee ka flower

..กลับมาได้วันกว่าๆ ยังไม่หายเอ๋อ...ง่วงมันทุกที่ทุกเวลา

กระดิ่ง ทริป "Snow White in Taipei 1027 & 1028" เต็มไปด้วยความสุข ความสนุก ...ได้เดินทางกับครอบครัวซวี่..ได้ไปแสดงพลัง snow white พร้อมญาติซวี่ทั่วโลก..

ขอยกคำขอบคุณมาไว้ตรงนี้อีกครั้งนะคะ

ลูกโป่ง ขอบคุณ super ป้า..ไม่มีคำอื่นนอกจากคำว่าป้าสุดยอดเสมอค่ะ
    กระดิ่ง ขอบคุณพี่ภา และ Golden Shine สำหรับการจัดารเรื่องทัวร์และอำนวยความสะดวกทุกอย่างนะคะ
    กระดิ่ง ขอบคุณน้าปานสำหรับการรับหน้าที่เปิดบ้านทางนี้นะคะ...คราวหน้าห้ามพลาดแล้วน๊า...ขอบคุณมามา 2-3-4-5+จจ.. ที่ร่วมทริปกันอย่างสนุกสนาน พิเศษสำหรับซื่อมามา เนตัวแทนพวกเราได้ยอดเยี่ยม ...ดีใจด้วยนะคะ สำหรับภาพสวีทกับลูกชาย
    กระดิ่ง ขอบคุณน้องสาวตัวเล็ก สำหรับทุกๆเรื่อง
    กระดิ่ง ขอบคุณน้องสาวววววววววววว ที่เป็นเพื่อน และคอยดูแล เทคแคร์ตลอดทริป จนกระทั่งรอกระเป๋าเป็นเพื่อน (ได้กระเป๋าคนสุดท้ายเลยอะ)...
    กระดิ่ง ขอบคุณพี่สาว เพื่อนสาว น้องสาวทุกๆท่าน (โดยเฉพาะน้องหมวยไฮเปอร์..ทริปหน้าไปด้วยกันอีกนะ) ..ที่ได้ร่วมทริปอันแสนสุขนี้ด้วยกัน..
    กระดิ่ง ขอบคุณน้องเจ้ ที่มารับวันไปถึงและทำหน้าที่ไกด์ให้พวกเราด้วย
    กระดิ่ง ขอบคุณพี่ๆน้องๆทางนี้ ที่ช่วยกันกรี๊ด แปะภาพ ฯลฯ...
    กระดิ่ง ขอบคุณจอยซ์และ nbbbs สำหรับกระเช้าดอกไม้และการ์ดสวยๆ..รวมทั้งทุกๆอย่างที่ทำให้บอส
    กระดิ่ง ขอบคุณ "ครอบครัวซวี่" ทุกๆคน ที่ไปรวมพลังสโนไวท์เพื่อบอส
    กระดิ่ง ขอบคุณ SJ Team ที่ได้จัดงาน 1027 ให้พวกเราได้ไปร่วมสนุกและมีความสุขด้วยกัน...ขอบคุณต้าเหมา ที่รับของฝากจากพวกเราไปให้บอส..แถมยังจำเรื่องที่แฟนไทยซื้อมะม่วงให้แม่นซะด้วย

กระดิ่ง ขอบคุณอาแปะ เอ๊ยยยย บิ๊กบอส..ไม่รู้จะพูดยังไง แค่อยากบอกว่า (((((เรา รัก Jerry มาก มากกกกกกกก))))))
    (ประโยคที่พี่หมี่อนให้ทุกคนในฮอลล์พูดตามไงคะ)
    ..ขอบคุณบอสสำหรับ "ท่าโทรศัพท์" ที่ส่งมาให้พวกเรานะคะ
    จะออเดอร์มะม่วงอีกกี่กล่อง บอกมาเล้ย คราวหน้าจะแบกไปให้ 555555

...ถ้าขาดตกหล่นท่านใดไป ต้องขออภัยจริงๆค่า ...
    อ้อ..ขอบคุณคุณพ่อ คุณแม่..พี่ชาย สำหรับความรักที่มีให้ลูกสาว..น้องสาวนะคะ

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 50 13:14:19

จากคุณ : cutie bunny - [ 31 ต.ค. 50 13:07:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom