Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF4-PHOTOS] === 12V in Let's Dance Concert at Zantika ===

สวัสดีค่ะมิตรรักแควนรูปไหวๆระริกๆของอิช้าน
    วันเสาร์ที่ผ่านมาได้ฤกษ์ไปออกกำลังกายนอกบ้าน ตามดูน้องๆ เที่ยงวันยันเที่ยงคืน

ก็ชิวชิวนะคะ ไม่เหนื่อยมาก กลับมาถึงบ้านแค่นอนหลับถึง 3 โมงเย็นของอีกวันเอ๊งงง เจี๊ยกกกกก -*-

เซ็ทนี้เป็นรูปจากซานติก้าค่ะ
    คอนเสิร์ตสนุกมากกกกกกกกก แด๊นซ์หัวหลุดกันเลยทีเดียว
    น้องๆเก่งมาก เอ็นเตอร์เทนดีเยี่ยม
    แสงสีก็สว่างพอประมาณเลย ไม่มืดมาก เวทีใกล้ชิดมหาชนดีมาก
    แล้วก็ไม่ค่อยมีเสาบังให้ต้องเล่นหนังอินเดียกะศิลปิน

รูปเลยพอเป็นสับปะรดขึ้นมาหน่อย

แต่ปัญหาคือ อิชั้นไปสายค่ะ กร๊ากกกกกกกกกกก
    ไปทุ่มกว่า คอนเสิร์ตเริ่มไปแล้วเกือบครึ่งทาง

รูปน้องๆเลยไม่ครบทุกคนนะคะ ขาดน้องฝ้าย กะน้องโจ้ค่ะ
    พอดีน้องฝ้ายออกมาช่วงแรกๆหลายเพลง อิชั้นยังไปไม่ถึงเลยค่ะ T__T
    เพลงหลังๆที่ออกมาก็สั่นไหวเกินจะพยายามแก้

ยังไงขอโทษแฟนคลับน้องฝ้ายกะน้องโจ้ด้วยนะคะ
    ไว้งานหน้าจะแก้ตัวใหม่ค่ะ ^_^

ไปถึงก็ป๊ะคู่นี้ กะลัง "ชอบคนที่อยู่ตรงหน้า" กันอยู่พอดีเลยค่ะ
    แอร๊ยยยยย มือไม้สั่น

จากคุณ : next station - Asoke - [ 25 พ.ย. 50 20:22:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom