CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

โหวตกันหน่อยครับนักร้องค่าย johnny วงไหนเสียงดีสุดครับ ช่วยหน่อยครับอยากรู้มานานเเล้ว

arashi (5 คน)
      kattun (5 คน)
      v.6 (1 คน)
      news (5 คน)
      kinkikids (18 คน)
      kanjani8 (2 คน)
      tokio (1 คน)
      smap (0 คน)
      tackey - tsubasa (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

13.16%
     13.16%
     2.63%
     13.16%
     47.37%
     5.26%
     2.63%
     0.00%
     2.63%

คือเเบบว่าเห็นนักร้องค่ายนี้เสียงเหมือนกันหมดเลย ก็เลยอยากถามว่าในความคิดของเพื่อน ๆ วงไหนเสียงดีสุด เอาเฉพาะเสียงนะ ไม่เอาการเต้น ส่วนตัวผมว่า news เสียงดีสุดนะ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยโหวตหน่อยนะครับอยากรู้มานานเเล้ว ขอบคุณครับ

จากคุณ : oh-sama - [ 27 พ.ย. 50 07:37:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com