Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*****ข้อความจากบล๊อกตี่ตี๊ค่ะ*****

สวัสดีค่ะมามาส์และพี่น้องซวี่ที่รักทุกท่านจุ๊บๆ

แห่ ๆ ซื่อมามาขอเปิดบ้านใหม่ละกันนะ เรื่องสำคัญอย่างนี้แปะไว้ลึกๆกลัวพี่น้องจะพลาดนะคะwink

รายงานสภาพความเป็นอยู่ในระยะใกล้ๆนี้

งานมีทติ้งเดือนสิบและงานมีทของการท่องเที่ยว ผมได้เห็นเพื่อนๆที่มาจากนานาประเทศ ผมดีใจมากจริงๆ หวังว่าเพื่อนๆทั้งหมดที่ได้มาในวันนั้น จะได้เก็บความทรงจำที่สวยงามเอาไว้ เพื่อนๆที่ไม่สามารถมาร่วมงานในวันนั้น ผมหวังเป็นอย่างยิ่งที่จะสามารถมีนัดกับพวกคุณ ครั้งหน้าที่ฮ่องกงต้องเจอกันให้ได้นะ....

ช่วงก่อนหน้านี้ จากการวางโปรแกรมของบริษัท ได้เดินทางไปโตเกียวพักหนึ่ง ได้เข้าเรียนวิชาบางอย่าง เวลาเดียวกันก็ได้ดูการแสดงละครเวทีมาบ้าง ใช้ชีวิตอย่างมีสาระสามเดือนเต็ม กลับมาไต้หวันก็ต้องเร่งรีบทำงานถ่ายทำละครอย่างไม่หยุดหย่อน หวังว่าผลงานชิ้นใหม่จะสามารถให้ทุกคนได้เห็นในเร็ววัน และขอบคุณทุกคนที่รอคอยมาเป็นเวลานาน นี่คือภาพที่ถ่ายก่อนกลับบ้าน แบ่งปันให้ทุกคนได้เห็นนี่คือรังเล็กๆในโตเกียวที่ผมอยู่ และรถจักรยานสุดรักคันเล็กๆของผม

ส่วนรูปต้องเข้าไปดูที่บล๊อกสตาร์เจอร์รี่นะคะwinkจัดบ้านได้น่าอยู่สะอาดสะอ้านเตียงเล็กสำหรับนอนคนเดียวฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
    http://www.starjerry.net/blog/index.php

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 50 20:17:35

จากคุณ : พี่ R - [ 27 พ.ย. 50 20:16:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom