Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*****ถอดคำพูด Real Film Collection-Kyoto Part 1Disc 2*****

ถอดคำพูด Real Film Collection-Kyoto Part 1Disc 2flower

สวัสดีค่ะmamas&jmswink

อิ อิ แผ่นสองแปลนานเลยขออภัยที่ให้ทำให้ไม่ต่อเนื่อง เพราะมัวแต่ฝึกแคปรูปประกอบคำแปลอยู่ค่ะhaha

ขอขอบคุณอาจารย์เอ้อมามาที่สอนเปิ้นตั้นอย่างซื่อมามาแคปรูปส่งจูบ
    ขอขอบคุณซานมามาที่สอนเปิ้นตั้นซื่อมามาใส่ชื่อลงในรูปด้วยส่งจูบ
    หวังว่านักเรียนคนนี้คงไม่ทำให้อาจารย์ทั้งสองท่านขายหน้ามากจนเกินไปนะคะกระพริบตา

http://123fans.cn/yanchenxu#ok

พี่น้องซวี่ขา..ช่วยอ่านไปโหวตไปด้วยนะ ตอนนี้อาซวี่ยังอยู่อันดับหนึ่งค่ะ แต่คะแนนอันดับสองมาทีน่ากลัวมาก เผลอแป๊บเดียวตีตื้นขึ้นมาหลายแสนmad

จากคุณ : พี่ R - [ 1 ธ.ค. 50 21:59:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom