Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 4 Dec 07...มีแต่คิดถึง..คิดถึงเธอ Missing You..* Chou Zai* <<{แตกประเด็นจาก C6085937}

พลุ ...สวัสดีเช้าวันอังคารนะคะ พี่ๆน้องๆ บ้านไจ๋ ทุกคน... พลุ

เข้าสู่เดือนสุดท้ายของปีแล้วนะคะ เวลาผ่านไปเร็วจิงๆ
    เพิ่งจะรู้สึกเหมือนกันเมื่อต้นปียังแป้ปเดียว หลายเรื่องราวและเหตุการณ์ผ่านไปเร็วมากนะคะ
    สาวๆบ้านไจ๋ เป็นยังไงกันบ้างคะ เคลียร์งานสิ่งต่างๆส่งท้ายปีกันรึยังคะ?
    เตรียมตัวรับ เทศกาลแห่งความสุขสิ้นปีกันหรือยัง?
    ยังไง สาวๆบ้านเรา ก้อดูอย่าลืมแลรักษาสุขภาพตัวเองด้วยค่ะ

“...คิดถึงใคร รึป่าวเอ่ย?...มีคำถามนี้อยู่ในใจกันรึป่าว?..”
    เมื่อลมหนาวมาเยือน ความคิดถึง ก้อจะตามมา..^^
    แต่ยังไง เราก้อเชื่อว่า สาวๆบ้านเราจะมี “รัก” ที่อบอุ่นเสมอในใจเรา
    เพื่อคอย Support และเป็นกำลังใจ ให้กับนาย Chou Zai บุคคลอันเป็นที่รัก
    นอกจากครอบครัว และตัวเรา นะคะ......^_____^..

…หลังเสร็จสิ้นงานแจกลายเซ็นเมื่อวันเสาร์ ไจ๋จะใช้เวลาอยู่ HK ตลอด 6 วันเต็มนะคะ
    เพื่ออัดรายการของ TVB ให้สัมภาษณ์รายการทีวี และการโปรโมทหนัง “Linger” ต่อไปค่ะ
    เพื่อโฆษณาหนังเรื่อง “Linger” และต้องออกโปรโมทละครกับปิงปิงด้วยค่ะ

และสำหรับหนัง “Tea Fight” ได้มีการปิดกล้อง กันไปแล้วก่อนไจ๋จะบินมา HK
    และการมา HK ครั้งนี้ไจ๋อาจจะต้องคุยกับหนังเรื่อง “Ruffian Hero” ที่ไจ๋จะเริ่มหาเวลาที่แน่นอน ถ่ายทำและเปิดกล้องกันค่ะ

นอกจากนี้ ทุกคิว ทุกตาราง นายไจ๋ของเราก้อต้องออกเดินทางไปยังประเทศต่างๆ
    เพื่อโปรโมทอัลบั้มใหม่ของตัวเอง รวมถึง “หนังใหม่”ของตัวเองที่กำลังจะออกฉายในไม่ช้านี้ด้วยนะคะ....

ด้านงานเพลงอัลบั้มใหม่ของไจ๋...ในประเทศไทยเรา .. "Wo bu shi F4" (I'm not F4)...
    ตอนนี้ก้อหาซื้อกันได้แล้วนะคะ สาวๆ  ตามร้าน CD ทั่วไทยนะคะ ช่วยกันสนับสนุนผลงานไจ๋กันนะคะ ^___^....
    ยังไงอย่าลืมติดตามอุดหนุน ทำยอดให้ไจ๋ในไทยด้วยนะคะ..

วันนี้วันอาทิตย์ อย่าลืมติดตามชม และให้กำลังใจ
    พ่อครัวจือเถียน ก้อจะมาเปิดร้านกันนะคะ กับละครของไจ๋..
    ไข่ดาว"Sweet Relationship"ครัวซอง....
    อย่าลืม มาเอาใจช่วยพ่อครัวจอมเม้ง ฟางจือเถียน และ สาวไป่ฮุ่ย กันค่ะ
    เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ ติดตามชมและให้กำลังใจกันได้เลยค่ะ..

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆช่วงนี้ของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ตั้งแต่วันที่ 1 – 6 ธันวาคม (ถ้าไม่มีการเปลี่ยนแปลง) ไจ๋จะอยู่ HK ตลอด 6 วันเต็ม
    เพื่อโปรโมทหนัง Linger และ เปิดตัวหนัง รวมถึงการให้สัมภาษณ์ หรือออกรายการ TV
    และ ถ่ายภาพต่างๆค่ะ

- วันที่ 5 ธันวาคม ไจ๋จะมีงานเกี่ยวกับ TVB บันทึกเทปรายการ TV ของTVB JSG นะคะ

- วันที่ 9 ธันวาคม นี้ ไจ๋จะเดินทางไป “เซี้ยงไฮ้  (Shanghai)” เพื่อร่วมงานแสดงแฟชั่น และประกาศรางวัล
    “China Fashion Awards” ค่ะ

- 12 ธันวาคม นี้ ละครการท่องเที่ยว "Waiting for you here" จะเริ่มออนแอร์ที่ญี่ปุ่นแล้วนะคะ

-  หลังจากนี้ ไจ๋ก้อจะกลับไปถ่ายทำ “ละครการท่องเที่ยว Wating for you here” ต่อนะคะ
    และจะถ่ายทำไปจนถึงกลางเดือนธันวาคมนะคะ(15 ธ.ค.)

- วันที่ 22 ธันวาคม ไจ๋จะเดินทางไป "มาเลเซีย" เพื่อร่วม live concert นะคะ...
    และในวันที่ 23 ไจ๋จะมีงานแจกลายเซ็นต์ และโปรโมทอัลบั้มด้วยนะคะ (รายละเอียดของานติดตามกันค่ะ)

- วันที่ 24 ธันวาคม ไจ๋จะเดินทางไปประเทศ สิงค์โปร (SG) เพื่องานแจกลายเซ็นและโปรโมทอัลบั้มนะคะ
    รายละเอียด รอ Confirm จากต้นสังกัดอีกทีนะคะ

-  หลังจากนั้น ไจ๋จะเดินทางออกโปรโมทอัลบั้มของตัวเองตามประเทศต่างๆอีกครั้งนะคะ...
    แล้วเราจะมาติดตามข่าวความเคลื่อนไหวกันต่อไปนะคะ...

..ช่วงนี้ ไจ่ไจ๋ หรือ Chou zai ของเรา ทำงานทุกวันนะคะ …
    ต้องตื่นเช้าทุกวันไปถ่ายหนังและทำสิ่งต่างๆมากมาย...
    สำหรับมา Chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

flower..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... flower

จากคุณ : Orange_vic - [ 4 ธ.ค. 50 03:36:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom