CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@..Concert KTC Love is @เขาใหญ่ มาให้คะแนนการจัดงานกัน ..@

5 ดาว จัดงานได้ยิ่งใหญ่อลังการงานสร้างมาก (2 คน)
      4 ดาว บรรยากาศของงาน และความสนุกสนานที่ได้รับสูงจนน่าพึงพอใจ (6 คน)
      3 ดาว ก็พอไหวนะ พอรับได้ (6 คน)
      2 ดาว ค่อนข้างแย่ เตรียมงานไม่ดีเท่าไหร่ (24 คน)
      1 ดาว ใช้ไม่ได้ บัตรแพง แต่ตอบแทนคนดูไม่ได้เสี้ยวของราคาบัตรเลย (15 คน)
      0 ดาว จัดการเกี่ยวกับสถานที่ได้แย่มาก (13 คน)
      ติดลบไปเลย งานหน้าหากทีมจัดงานยังเป็นทีมเดิมคงต้องคิดหนักแล้วว่าจะไปไหม (150 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 216 คน

0.93%
     2.78%
     2.78%
     11.11%
     6.94%
     6.02%
     69.44%

***** กระทู้นี้โหวตให้กับการจัดงานของทีมงาน RS Fresh Air เป็นหลักนะครับ  ส่วนการโหวตให้ทีมงาน Love is ที่รับหน้าที่จัดงานแสดง ขอให้ไปโหวตกันที่กระทู้ตาม link ด้านล่างครับ *****

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C6111910/C6111910.html

ก่อนอื่นขอแยกแยะกระทู้โหวตหน่อยนะครับ ขอตั้งเป็นสองกระทู้ เนื่องจากงานนี้แบ่งหน้าที่รับผิดชอบออกเป็นสองส่วนใหญ่ๆ

1. ทีมงาน RS FreshAir ที่รับจัดเตรียมงานคอนเสิร์ตนี้ ที่รับผิดชอบตั้งแต่จำนวนบัตรที่ขาย การเตรียมสถานที่ การเตรียมที่จอดรถ การเตรียมรับกับจำนวนคนดูตามยอดบัตรที่ขาย การจัดเตรียมสาธารณูปโภคต่างๆ เช่นห้องน้ำ อาหาร ที่ทิ้งขยะ ที่กางเต้นท์

2. ทีมงาน Love is ซึ่งรับหน้าที่ในการจัดงานบนเวทีคอนเสิร์ตเท่านั้น อันนี้อ้างอิงจากกระทู้ในบอร์ด Love is ครับ

กระทู้โหวตอันนี้ขอให้ทุกท่านให้คะแนนกับทีม RS FreshAir  ที่จัดงานนี้นะครับ ว่าหลังจากกลับมาจากงานนี้ คุณให้คะแนนเขาเท่าไหร่ เพื่อที่จะได้มีเสียงสะท้อนจากคนที่ดูคอนเสิร์ตว่าเขารู้สึกอย่างไรกับการจัดงานครั้งนี้ ในส่วนของภาพรวมของการจัดงาน

ผมเชื่อว่าแรงโหวตที่ทุกท่านโหวตจะสื่อให้เห็นได้อย่างชัดเจน ว่าคุณๆ รู้สึกอย่างไรกับการจัดงานครั้งนี้อย่างเป็นรูปธรรมมากขึ้นครับ

ย้ำอีกทีว่าเน้นเฉพาะการจัดงานคอนเสิร์ต จากที Organizer ในข้อ 1 นะครับ ส่วนในข้อ 2 จะแยกกระทู้โหวตครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันโหวตและแสดงความเห็นในกระทู้นี้ครับ เผื่อว่าครั้งหน้าอะไรๆ จะได้ถูกปรับจูนให้ลงตัวและสร้างความประทับใจให้กับทุกๆ คนได้อย่างลงตัวมากกว่านี้ครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 50 21:28:35

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 50 21:26:54

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 50 20:45:10

จากคุณ : Mr. Forever - [ 9 ธ.ค. 50 20:36:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com