Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> ZaiZai's Lover Home 10 Dec 07.. Chou Zai * เมื่อผีเสื้อกางปีกโผบิน ...<<

สวัสดีวันหยุดค่า ...
    ขอเปิดบ้านเวอร์ชั่นเร่งด่วนให้ก่อนละกันนะคะ  
    ได้ยินเสียง(บ่น)แว่วๆ เลยชะแว๊บมาก่อนจะมีสายด่วน
    (จริงๆเพราะตัวเองอยากนั่งเก็บรูป กะคลิปสบายๆ มากก่า )

มาตามดูความหล่ออย่างไม่เกรงใจสาวๆ ของเจ้าน้องชายในงานรับรางวัล “China Fashion Awards” ที่เซี่ยงไฮ้
    เมื่อวานนี้กันดีกว่าค่ะ .. แต่ก่อนอื่นมาตามดูงานของไจ๋ในช่วงนี้กันก่อนแล้วกันนะคะ

Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆช่วงนี้ของไจ๋กันค่ะ
    -  ไจ๋กลับมาถ่ายทำ “ละครการท่องเที่ยว Wating for you here” ต่อนะคะ
    และจะถ่ายทำไปจนถึงกลางเดือนธันวาคมนะคะ(15 ธ.ค.)

- 12 ธันวาคม นี้ ละครการท่องเที่ยว "Waiting for you here" จะเริ่มออนแอร์ที่ญี่ปุ่นแล้วนะคะ

- วันที่ 22 ธันวาคม ไจ๋จะเดินทางไป "มาเลเซีย" เพื่อร่วม live concert นะคะ...
    และในวันที่ 23 ไจ๋จะมีงานแจกลายเซ็นต์ และโปรโมทอัลบั้มด้วยนะคะ (รายละเอียดของงานติดตามกันค่ะ)

- วันที่ 24 ธันวาคม ไจ๋จะเดินทางไปประเทศ สิงค์โปร (SG) เพื่องานแจกลายเซ็นและโปรโมทอัลบั้มนะคะ
    ซึ่งจะจัดขึ้น 2 งานนะคะ สถานที่คือ ที่แรก “"Garden Plaza” ตอนบ่าย 2
    ส่วนอีกที่คือ “Dragon Fly (St James Power Station)” 6 โมงเย็นค่ะ

...ส่วนตารางงานปีหน้า ในเดือนมกราคม ไจ๋จะเดินทางกลับไป HK ..
    เพื่อร่วมงานเปิดตัวหนังรอบปฐมทัศน์  “Linger” นะคะเรามาดูกันสักหน่อยนะคะ....
    -   วันที่ 6 มกราคม 08 ไจ๋จะมีงาน Photo Exhibition of Linger นะคะ
    - วันที่ 7 มกราคม 08 ไจ๋มีงานฉายภาพยนตร์รอบปฐมทัศน์ของ Linger นะคะ “Movie Premier Gala”
    -  วันที่ 10 มกราคม 08 หนัง Linger ออกฉายตามโรงภาพยนตร์ ออกสู่สาธารณะชนนะคะ....

-  หลังจากนั้น ไจ๋จะเดินทางออกโปรโมทอัลบั้มของตัวเองตามประเทศต่างๆอีกครั้งนะคะ...
    แล้วเราจะมาติดตามข่าวความเคลื่อนไหวกันต่อไปนะคะ...

..ช่วงนี้ ไจ่ไจ๋ หรือ Chou zai ของเรา ทำงานทุกวันนะคะ …
    ต้องตื่นเช้าทุกวันไปถ่ายหนังและทำสิ่งต่างๆมากมาย...เริ่มเป็นหวัดแล้วด้วย!!

สำหรับมา Chat ใน V.I.C ก้อยังเข้ามาคุยเรื่อยๆ สม่ำเสมอนะคะ...
    อยากรู้ว่าไจ๋คุยกับแฟนๆว่าไงบ้าง ข้อความที่ไจ๋ฝากถึงแฟนๆ ติดตามได้ที่บ้านไจ๋หลังนี้เสมอนะคะ...^___^...

และติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ
    เรามาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ตั้งใจทำงาน และสนับสนุนผลงานดีๆ ของไจ๋จะกันต่อไปนะคะ..^______^...

..สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"...  

จากคุณ : หนูพุก ณ แดนแอนฟิลด์ - [ วันรัฐธรรมนูญ 10:40:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom